Mày Râu

Văn Tấn Đình

Senior Member
Mấy hôm nay phải thức khuya mình nhận ra 1 điều là thức khuya râu của mình dài nhanh hơn , mình ko bt nhận định đúng hay ko nữa?nếu đúng thì vì sao?

Có thể là ngủ ít khiến cho cơ thể ứ nhiều hormone cortisol khiến sự chuyển đường thành isulin hạn chế,lượng đường trong máu cao khiến đẩy nhanh tiến trình lão hóa nên việc mọc râu nhanh,nhiều diễn ra.
-------. mình nghĩ vậy , hok bít có đúng không .........?!???!...(^.^)

Mấy hôm nay phải thức khuya mình nhận ra 1 điều là thức khuya râu của mình dài nhanh hơn , mình ko bt nhận định đúng hay ko nữa?nếu đúng thì vì sao?

Nếu đúng thì chẳng sao cả và sai cũng ko vấn đề gì!:mrgreen:
Bây giờ mới biết bạn bằng tuổi tớ đó.Ngày trước cứ nghĩ là anh nào già chát đốp 27,28 tuổi rùi cơ!!!Hêhhêhhe:mrgreen:

dù ít khi thức khuya nhưng cứ cách 2 ngày là Anh lại cạo râu 1 lần.....Anh tuổi Mùi :eek:
Thiệt tốn kém!Lucky_boy quyết tâm bao giờ thi đậu ĐH mới cạo râu đây nè!Dài lòng thòng ra rùi và đen khủng khiếp nhưng ko dám cạo vì sợ vi phạm lời hứa đó!
Mà tuổi mùi thì liên quan gì?Có gì mà "I'm dead"?
Chưa có áo dài nào mò vào 2pic này nhỉ???Hehe

Nếu đúng thì chẳng sao cả và sai cũng ko vấn đề gì!:mrgreen:
Bây giờ mới biết bạn bằng tuổi tớ đó.Ngày trước cứ nghĩ là anh nào già chát đốp 27,28 tuổi rùi cơ!!!Hêhhêhhe:mrgreen:

cẢM ƠN TƯỞNG THẾ do ai cũng bảo mình 18 mà giống con nít

cẢM ƠN TƯỞNG THẾ do ai cũng bảo mình 18 mà giống con nít
Thế hả?:mrgreen:
Thế hộ khẩu của cậu ở đâu vậy?Tớ ko đoán được vì văn phong ko phải miền Bắc cũng chẳng giống miền Nam.Nhưng có lẽ bạn ở Duyên hải Nam Trung Bộ chăng?Vì "con nít" là từ rất hay gặp ở vùng này mà!

Râu làm nên tính cách đàn ông mà. :mrgreen: Chứ "mày râu nhẵn nhụi quá" cũng ko hay lắm. Nhưng bây giờ mới 18 tuổi, giống con nít cũng trẻ trung dễ thương chứ sao? :yeah: Theo mình, râu mọc nhìu hay ít, ngắn hay dài là tuỳ vào di truyền nữa. Người Trung Đông và phương Tây mọc râu nhiều hơn Đông Nam Á nhỉ?

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back