Kết quả thi sinh học 2011 - bạn tự chấm được bao nhiêu?

==! Làm gì đến nỗi toán đc 1. Chẳng lẽ ăn đc mỗi câu khảo sát rùi ngồi chơi cả buổi ak.

bó tay. Thế hóa ra c đc 1đ ak :hihi: Tớ chưa bao giờ bị trừ 0.25 điểm trình bày nào :mrgreen: Còn cậu chắc bị vậy

@ Khoihuynhi8: Đừng có ở đó mà chém gió với mấy em nữa, giải trí thế là đủ roài đó, đi học bài đê còn đi thi.

:(( Chiều nay iem thi SHPT của Ms Thương Lan OMG:divien:

@ Khoihuynhi8: Đừng có ở đó mà chém gió với mấy em nữa, giải trí thế là đủ roài đó, đi học bài đê còn đi thi.

Chiều nay iem thi SHPT của Ms Thương Lan OMG

Bây giờ các em teen khủng lắm, em nói chuyện còn thấy ngài ngại thì sao chém gió gì. Mới cả đấy là từ mấy tuần trước, tuần tới em thi rồi nên cũng đâu dám lơi là :mrgreen:.

Bọn chị thik thật, môn quan trọng như thế mà được học và thi những 2 lần thì kiến thức chắc phải biết. Chúc chị và anh Hưng thi tốt chiều nay và rảnh thì kiếm cho em bộ đề cương ôn cao học vào trường KHTN nhé. Em lỡ chém gió mới mấy bạn nữ là có tài liệu gì sẽ share hết cho họ mà giờ chưa biết đào đâu ra :cry:

Hớ hớ, đại ka được trải thảm vô thẳng, ko có thi nên ko biết ôn ra sao, hỏi bạn Tú, bạn Lung, bạn béo ấy.

Hôm nay thi xong mới thấy đúng là ko ai học được chữ ngờ, cứ ngỡ cô sẽ cho đề kiểu sửa lỗi sai và điền từ như mọi năm, cả lớp ôn xấp đề dày vài chục trang, đoàng một cái, stylist mới, có cả mã đề hẳn hỏi :)). Quả là vỏ quýt dày có móng tay nhọn, càng ngày càng cao nhân :twisted:

Hớ hớ, đại ka được trải thảm vô thẳng, ko có thi nên ko biết ôn ra sao, hỏi bạn Tú, bạn Lung, bạn béo ấy.

Hôm nay thi xong mới thấy đúng là ko ai học được chữ ngờ, cứ ngỡ cô sẽ cho đề kiểu sửa lỗi sai và điền từ như mọi năm

Cảm ơn chị đã tư vấn, nhưng chị đừng bắt chước các pé teen spam lạc chủ đề nữa. Không đến lúc Mod ban nick lại thắc mắc sao không đăng nhập được, rồi lại phải cài lại win đổi màn hình hay thay bàn phím thì khổ :divien:.

P/S: chúc chị được học môn shpt thêm một lần nữa - một trong những môn quan trọng hàng đầu do chuyên gia hàng đầu miền bắc giảng dạy :mrgreen:

hjhj, có bạn nào thi ngành sinh học của DHKHTN TPHCM hok, cho làm quen trước để mốt vô gặp mặt nhau rùi cùng học tập đi :D:D:D

hjhj, có bạn nào thi ngành sinh học của DHKHTN TPHCM hok, cho làm quen trước để mốt vô gặp mặt nhau rùi cùng học tập đi :D:D:D
Rất vui đc làm quen với bạn. Đúng là mình thi CNSH của KHTN nhưng ở Hà Nội cơ :mrgreen:

It's nice to meet you too, sao ít ai vô sinh học thế, đang tìm bạn để trao đổi, nếu ko phiền bạn có thể cho tui nick đc ko, có gì trao đổi bài vở hoặc chat tiếng anh cho dzui :)),

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back