Humana project (on going)

Nếu acount của Humana bị trục trặc như thế này không biết khi nào em mới xong phần việc được giao. Đề nghị anh Dũng cấp thêm account dự phòng cho anh em xài nhé

Trần Hoàng Dũng said:
ok, chiều tối tui vể tui sẽ đưa, giờ tui đi công việc rồi. Vì đưa cho bạn phải chỉ cách thức vào nữa.

Các anh chị em khác thế nào rồi?

Tui cũng same, ac này có vẻ không bằng S-project ?:oops:

huhu anh D ơi em vừa nhận được Acc của thế là phải đi công tác vào Thanh Hoá, mạng trong này chậm quá do vậy ?load chậm quá. T2 em về sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ.
Mới cả em rất khó vào bằng Acc này, nó toàn báo lỗi thôi.
Em Khoa

Xin thưa em đã hoàn tất 6 quyển được giao!
Em sẽ nhờ Minh chuyển cho mọi người.
Chúc mọi người có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ.

Đã gửi bằng yousendit.

Phần của anh Khoa: chia làm 2 phần: part 1 và part 2 (do dung lượng vượt quá 100mb), có cuốn số 323 ko nối vào được (nối vào nó toàn ra hơn 1500 trang trong khi cuốn đó có khoảng 500 trang, nên em gửi cả folder :p, mong các anh, các chị thông cảm và nối lại vậy). tên file: humana project_ntk128_part1.rar , humana project_ntk128_part2.rar (hai file này độc lập với nhau, giải nén riêng)

Phần của em tên file: Methods in molecular biology_Minh.rar . 46 mb

Tài khoản yousendit (nếu nó đòi) : voime7@yahoo.com, pass: xxxxx (THDT xóa pás)

@ Minh: Anh đã nhận được link em gửi. Từ hồi tham gia projects anh hay bị nhầm hòm thư bởi cái đuôi @yahoo.co.uk. Mong mọi người thông cảm, nhưng thực ra cái đuôi này khá hữu ích vì nó có thể sử dụng OE hoặc chương trình quản lý mail khác truy cập vào Webmail với giao thức POP3 nên rất tiện. Hì mong lần sau mọi người quan tâm hộ nhé: Địa chỉ mail của tôi là nghiacnshbk@yahoo.co.uk

Từ hôm qua đến giờ tui kô nhận được đường link của ai hết.

Đề nghị kô cung cấp account của yousendit trên này, quý anh chị hì hục load rồi mời chào thiên hạ vô nhà mình rinh đồ thoải mái vậy sao.Đổi ngay pass hoặc lặp account mới ?và chỉ đưa thông tin qua email.

Vui lòng cho biết anh chị nào đã hoàn tất Humana và anh chị nào chưa xong do account humana bị giới hạn để tui tính tiếp.

Trần Hoàng Dũng said:
Từ hôm qua đến giờ tui kô nhận được đường link của ai hết.

Đề nghị kô cung cấp account của yousendit trên này, quý anh chị hì hục load rồi mời chào thiên hạ vô nhà mình rinh đồ thoải mái vậy sao.Đổi ngay pass hoặc lặp account mới ?và chỉ đưa thông tin qua email.

Vui lòng cho biết anh chị nào đã hoàn tất Humana và anh chị nào chưa xong do account humana bị giới hạn để tui tính tiếp.

Em đi làm, tối về mới load được >< các bác làm việc tích cực quá nên toàn thấy limit, còn ít quyển thế này bác nào dùng cc mua quách cho nó nhanh ?:oops:

Đã nhận được thông tin của Minh.

Phần của Trang dùng chương trình nén của máy MAC, tui kô chơi được, nhà anh chị nào giải nén rồi nén bằng phần mềm Window thông dùng rồi gửi lại cho tui, ok.

Tui cần biết ai xong ai chưa để gửi account bổ sung.

XONG.

1. Trang
2. Minh
3. Khoa

CHƯA XONG

1. Hưng

@ Anh Dũng: Em toàn bị limits download thôi. Tình hình như thế này thì có hai phương án giải quyết:

01: Em sẽ đợi cả làng khi nào load xong thì em sẽ bắt đầu, như thế ổn hơn là suốt ngày nhận được thông báo giới hạn
02: Sẽ hoàn thành nếu anh có account mới

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back