hỏi về chế phẩm EM

Thành viên cũ

Senior Member
chào mọi người, mình là thành viên mới. Có thể cho mình biết một số địa chỉ bán hoặc tư vấn về chế phẩm EM dùng xử lý nước thải không?
xin cảm ơn trước

Tui biết nè, ở Nhật Bản ấy. Lấy địa chỉ gốc là chắc ăn, chứ ở VN tui chỉ bạn xuống Cà Mau, còn bạn sống ở Lạng Sơn, thiệt khổ thân bạn đi mấy ngàn cây số mua mấy lit EM, về đến nơi nó ngủm cù đeo.

bạn hãy đến trung tâm công gnhệ sinh học _ đại học quốc gia hà nội nhé
144 xuân thủy cầu giấy hanoi hỏi tui ok
:arrow: tui se hướng dẫn luôn cho bạn?
ỏ Việt nam hiện nay còn có VEM
ưu diểm hơn là phù hợp với Việt nam và có bổ xung thêm một số chủng VI KHUAN QUANG HOP
cùng một vài vi sinh khác nữa. do VIETNAM san xuat
lon xon cũgn giỏi thật
làm sao biết bên Nhật có EM xịn

ve che pham EM

Co mot noi da ung dung EM ngay tu nhung dau tai TP.HCM va da san xuat tuong tu nhu EM la che pham GEM. Da dung nhung loai nay de xu ly nuoc ri rac tai bai rac Dong Thanh-TP.HCM tu 2002, 2003. EM noi chung va cac san pham sinh hoc khac noi rieng can cong nghe su dung chinh xac moi cho ket qua cao.Neu ban can biet cu lien he voi chung toi.

mình cũng muốn hỏi ở VIỆT NAM đã có những nghiên cứu nào về ảnh hưởng của chế phâmr EM tới sinh trưởng và phát triển của hoa lan chưa?

Giớii thiệu với bạn chế phẩm vi sinh có 6 nhóm đa vi khuần
đó là chế phẩm vi sinh ACTIVE CLEANER nhập khẩu từ Đài Loan theo công nghệ Nhật Bản

Tính năng vượt trội
tham khảo : www.tanphuongle.com.vn

liên lạc : Phượng 0984663972 hoặc : 2909254

Chào cả nhà!
Mính mới gia nhập diễn đàn nên ko biết cách post bài mới như thế nào nên mạo muội post vào đây
Tình hình là mình đang cần gấp tài liệu về quy trình nuôi cấy in vitro đối với nấm rễ nội cộng sinh Abuscula Mycorrhita, đặc biệt là môi trường nuôi cấy ( so sánh 2 loại môi trường MS và MRS ->Tìm môi trường thích hợp nhất cho việc nuôi cấy nó).
Có bạn nào có tài liệu về khoản này cho mình xin nhé.
Mail của mình: vanhue.hua49@gmail.com
Thanks!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back