Happy women's day ^^

:botay::xinkieu: Các bạn ở thế giới thứ 3 thì cũng chỉ là chính mình thôi! Nếu là gay hoặc nữ hơi nam tính 1 chút, các bạn vẫn đc xem là giới tính đúng của mình mà. Đâu có kỳ thị hay gì đâu mà fai đắn đo nè? Mấy bạn ấy vẫn xứng đáng đc nhận lời chúc như người bình thường!
Những người như thế chẳng qua chỉ do cách sống hoặc do sự giáo dục của gia đình, xã hội ảnh hưởng đến thôi. Cũng có nhiều lý do dẫn đến việc này. Chúng ta cứ bình thường hóa đi là ổn cả!
CHÚC CÁC BẠN NỮ LUÔN XINH ĐẸP, NGOAN HIỀN & HỌC TẬP TỐT.

Chúc các chị và các bạn gái :rose: càng ngày càng học giỏi, xinh đẹp, yêu thích môn sinh học hơn. :dance: Còn XXY là con trai nên thui nhé :mrgreen:

Hôm nay mùng tám tháng ba
Chị em phấn khởi chạy ra chạy vào
Anh em thấy thế “hổng” chào
Chị em tức tối đi vào đi ra​

8/3 chúc các chị em … trẻ trung như heo sữa, Bốc lửa như heo hơi, Chịu chơi như heo nái:phipheo:, Hăng hái như heo con, Sắc son như heo đất, Đủ chất như heo thịt … Chúc chị em có một ngày 8/3 thật là ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc.

những người phụ nữ họ xứng đáng được nhận tất cả mọi thứ .vì vậy mà mình sẽ ko chúc gì cả

Xin cám ơn tất cả mọi người. Thay mặt phái nữ, cũng chúc lại phái nam những điều này:
+ Bớt ăn nhậu, hút thuốc lá cho chị em nhờ
+ Chăm chỉ hơn 1 chút
+ Hãy làm những gì mình nói, đừng hứa lèo:rose:. => đừng làm con trai họ Hứa nữa.
+ Giảm bớt bệnh tật bằng cách tập thể dục.
+ Làm ăn, có lương thì tiêu pha tiết kiệm - dù là ko đưa lương cho vợ hoặc người yêu giữ.
+ Thủy chung luôn là quan trọng nhất!
Chỉ mong ở phái nam những điều nho nhỏ như trên mà thôi! Xin cám ơn nếu đc đáp ứng!

Gửi lời chúc 8/3 đến các bà, các mẹ, các chị, các em gái. Chúc một ngày 8/3 vui vẻ, được tặng nhiều quà và hoa.:rose:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back