Ebook nuôi cấy tế bào, mô phôi...

kimlong008

Junior Member
Đây là ebook nuôi cấy tế bào sưu tầm được tặng mọi người : DOWNLOAD
Thêm link dự phòng : Mirror
Amin nếu thấy site box chuyển dùm đừng banned nha ! tôi là lính mới thấy box này hợp với ebook nên post ở đây !:mrgreen:
Trong tài liệu hướng dẫn cách pha chế các chất nuôi dưỡng tế bào động thực vật và vi khuẩn, mọi ngườ down về rồi nghiên cứu thêm đi ! nói ở đây sợ múa rìu qua mắt thợ.

Sao không thấy cho ý kiến để tôi hoàn thiện ebook này nhỉ ? trong ebook có sai sót 1 số dấu để phân biệt các ion, và quên bổ sung hoocmon giới tính, tôi chờ xem nhận xét đánh giá của mỗi người rồi mới hoàn thiện nó.

Sao không thấy cho ý kiến để tôi hoàn thiện ebook này nhỉ ? trong ebook có sai sót 1 số dấu để phân biệt các ion, và quên bổ sung hoocmon giới tính, tôi chờ xem nhận xét đánh giá của mỗi người rồi mới hoàn thiện nó.

ặc, bạn phải hoàn thiện đã rồi mọi người góp ý chứ

qua tết đi bạn, giờ lo làm nhiều việc quá nên chưa có thời gian sửa lại ebook, nhưng nhờ mọi người xem lại, cần bổ sung thêm những dung dịch nào khác nữa không ? mục đích ebook này là tạo ra dung dụng nuôi cấy và phương pháp nuôi cấy bằng công thức và thực hành, những ai muốn chế ra dung dịch này số lượng lớn có thể bán lại cho các viện nghiên cứu cũng kiếm dc kha khá money, vì dung dịch trong đó pha đặc gấp 10 lần lận :)
ặc, bạn phải hoàn thiện đã rồi mọi người góp ý chứ

một giáo trình nuôi cấy mô cho anh em tham khảo: ngắn gọn thôi

Attachments

• Giao trinh nuoi cay mo.rar.zip
    40.3 KB · Views: 178
đọc qua tài liệu của bạn thấy cũng hay, tập trung vào các khâu cơ bản như tiệt trùng tuyệt đối, giải thích ....
nói chung là chữ nhiều sẽ làm nhiều người ngao ngán khi đọc tài liệu, vì vậy tôi đã cắt bỏ bớt, chỉ cung cấp những công thức pha chế và thao tác trực tiếp dành cho những người đã có chuyên môn.
Thanks tinh thần chia sẽ :)
một giáo trình nuôi cấy mô cho anh em tham khảo: ngắn gọn thôi

Amin nếu thấy site box chuyển dùm đừng banned nha ! tôi là lính mới thấy box này hợp với ebook nên post ở đây !

Sao không load được vậy. Bạn có thể post lại được không nhỉ. Cám ơn.

Amin nếu thấy site box chuyển dùm đừng banned nha ! tôi là lính mới thấy box này hợp với ebook nên post ở đây !

Sao không load được vậy. Bạn có thể post lại được không nhỉ. Cám ơn.
Để download trên 4shared bạn cần phải đăng kí tài khoản tại đó, tôi mới úp lại trên mediafire cho bạn nè : Mirror

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back