Đóng góp cho Thư viện số của SHVN

Đào Anh Phúc

Senior Member
Em thấy thư viện số của mình không  còn mềm  yếu quá . Bác cho em xin ít Gi nhé  em post những video lượm được . các flash ... um`. Bác đồng ý chứ bác Cường già khó tính. 8)

Chắc phải link thôi. Không biết có cách nào để link đến gmail không nhỉ? Mỗi thành viên có một account thì cũng đã đủ xài rồi.

Thầy Phúc không tham gia tố cáo tiêu cực giống thầy Khoa à? Hay sợ bị trường cấm vận không cho xài internet nữa :)

Hi Phúc,

Anh sửa lại cái tiêu đề topic.

Em xem lại cái đống tài liệu của em, chọn những file flash nào hay, đầy đủ như những cái anh đã đưa lên, sau đó nén lại gửi cho anh.

Hiện giờ chúng ta có 5gb host do anh Hiếu cung cấp nhưng có lẽ không dùng được vì tốc độ load khá chậm. Những file flash dung lượng không quá 5mb thì vẫn còn nhiều chỗ trên host chính thức để chứa. Những file khác thì phải chọn cách đặt link thôi.

Bà con ai có gì thì đóng góp nhé.

Lâu rồi mới quay lại SHVN, mình thấy SHVN có muc thư viện số khá hay. ?Mình có một số trang web với các bài giảng trực tuyến của các trường ĐH bên Mỹ( gồm các file PDF, powerpoint, wmv, mp3, mp4 cho mỗi vấn đề) . Mình cũng thử post nhưng chưa được. Bạn nào quản lý mục này xin gợi ý cụ thể cách post. Thanks nhiều!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back