DNA wrapping and replication

Nguyễn Ngọc Lương

Administrator
Staff member
tôi có một đoạn phim animation khá hay về DNA wrapping and replication. Làm sao để gửi lên forum được? File này khá lớn, khoảng 50 meg.

Bạn có thể dùng yousendit.com để tải lên rồi gửi link vào diễn đàn cho các bạn quan tâm có thể tải xuống, hoặc có thể send cho tôi hoặc Dontcry để chuyển vào server của forum. Thanks bạn nhiều

Cheers

để chơi file này cần windows media player 10. (vì vậy có lẽ win98 không chơi được rồi)
để tôi cố convert file này sang .rm xem
tôi đã gửi file gốc đến bạn Cường_gist rồi

Drosophilia à ! Mình rất muốn có đoạn phim đó của bạn, bởi vì khi học phần Di Truyền Học - Cấp Độ Phân Tử, mình thấy trường mình còn thiếu tư liệu, ý của mình là nếu có được đoạn phim đó mình sẽ đem trình chiếu trên trường để các bạn học sinh trường mình có thể hiểu sâu và hình dung rõ hơn về cái gọi là ADN. Ban đồng ý không vậy?.
Bạn có thể gửi file đó cho mình theo địa chỉ email :" john_leonine@yahoo.com " tất nhiên là phải nhờ vào trang wed này : http://s13.yousendit.com/
Đây là trang wed chuyên gửi những file có dung lượng lớn ( đến 1G cung được ).
Mình cám ơn bạn trước nha.

Drosophilia said:
để chơi file này cần windows media player 10. (vì vậy có lẽ win98 không chơi được rồi)
để tôi cố convert file này sang .rm xem
tôi đã gửi file gốc đến bạn Cường_gist rồi

Hị hị, mình chưa nhận được, Ruồi giấm check lại nhé. Bạn có thể up lên www.yousendit.com rồi email link cho mình nhé. Thanks! :lol:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back