Định hướng olympic sinh

LHP.SN.Đạt

Junior Member
Chào mọi người, em là mem mới, em dự định sẽ thi olympic 30/4 mà hiện tại chưa biết nên tham khảo những loại sách nào ? nhiều người khuyên nên đọc campell nhưng em tìm khá nhiều nhà sách mà vẫn không thấy ... ai có mà muốn nhượng lại hay biết nơi bán thì xin giúp em ạ <3 ngoài ra ai biết sách nào hay, or thông tin gì xin hãy chỉ bảo em. Em cảm ơn nhiều ạ:please:

Chào mọi người, em là mem mới, em dự định sẽ thi olympic 30/4 mà hiện tại chưa biết nên tham khảo những loại sách nào ? nhiều người khuyên nên đọc campell nhưng em tìm khá nhiều nhà sách mà vẫn không thấy ... ai có mà muốn nhượng lại hay biết nơi bán thì xin giúp em ạ <3 ngoài ra ai biết sách nào hay, or thông tin gì xin hãy chỉ bảo em. Em cảm ơn nhiều ạ:please:

sách cambell nếu bạn không tìm thấy trong các nhà sách thì bạn có thể tải trên mạng về( bạn search download sách cambell sinh học sẽ ra. Lưu ý: có lưu lượng hơn 1GB). tải trên mạng đỡ tốn tiền hơn mua sách thật, nếu nhà bạn khá giả thì có thể mua liền, giá 1 quyển hơn 1tr rưỡi. có vẻ bạn học lê hồng phong à? bạn có thể hỏi cô giáo chủ nhiệm hoặc cô giáo bộ môn để tìm nhà sách nhé.

sách của thầy huỳnh quốc thành và thầy phan khắc nghệ viết về sinh học rất hay và đầy đủ bạn ạ

Nếu bạn học Lê Hồng Phong thì bạn có thể qua PTNK đặt mua sách photo.
Mà còn bạn có hc CS không nhỉ? Mình được biết là CS LHP cũng học Campbell mà ta.

sách của thầy huỳnh quốc thành và thầy phan khắc nghệ mua ở đâu vậy bạn mình kiếm hoài mà không ra

sách thấy huỳnh quốc thành và thầy phan khắc nghệ ở hiệu sách cũng có, không thì bạn có thể đặt qua mạng cũng rất nhiều bạn ạ. mình hay đặt mua ở trang : newshop.vn bạn ạ

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back