Dịch vụ set title theo yêu cầu

Dương Văn Cường

Administrator
Staff member
Bắt chước TTVNOL và Tathy, SHVN cũng đú đởn mở dịch vụ set title theo yêu cầu cho thành viên.

Reply vào topic này, nói rõ 2 yêu cầu:

1. Title
2. Mầu sắc

Lê Đoàn Thanh Lâm said:
Có cái danh sách Color codes này, để các bạn lần sau yêu cầu có thể chọn màu và báo code màu, để tiện cho việc set title sau đó: http://www.computerhope.com/htmcolor.htm

Ví dụ:

Title: Yêu admin DVC đẹp trai nhất
Color: Red #FF0000
Hỏi: Bao giờ yêu cầu sẽ được thực hiện?
Trả lời: Tùy hứng của các admins :mrgreen:. Thời gian đầu sẽ cố gắng thực hiện nhanh nhanh cho các bạn, thời gian sau thì chưa rõ :)

:welcome:

Thích nhất cái quả chữ ký hình của Cường. Nhưng cái cô gái ném chán nhỉ, toàn trượt. Nếu mà nhẩy lên ném như ném bóng rổ thì chắc là chuẩn và khoái phải biết các bác nhỉ.

btw, thanks for title change!

Bác Cường ơi,
Em đặt hàng bác chú 1. Giai tơ + 2. màu Chuối được không ạ :)?
NN
--
I'm joking :nhannho:

Dám đùa với admin à :phipheo:
1. Vừa rẻ vừa đẹp (Nhưng em :???: bác cố tình hay cố ý mà của em nó lại thêm cái + 2 vào đó).

2. Em xin bon chen thi title đẹp với bác Ba Tê có cái mũ nồi xanh. Mà dạo này bác tích cực hoạt động quá.

---------
NN

anh Cường hiểu nhầm ý bạn happyfly thành ra cái title buồn cười quá :lol: Cũng tại happyfly không xuống dòng mà lại viết dấu + thế bao giờ, lúc đầu mình nhìn cũng nhầm :hihi:

thế thì cũng đặt hàng bác Cường quả, bác để em quả số : 69
kích cơc to to một tí, số 6 màu đỏ, số 9 màu vàng đậm,
cảm ơn bác Cường nhìu !!

bác Cường ơi, em xin đổi màu , như thế này , đỏ với đên cũng được, chứ vàng ...mờ lắm.69,
thanhks quản nữa !!

Uh công nhận bậy, ku Dũng này cũng thiệt là.....

Done. Title bậy quá :nhannho:
hè hè các bác cứ nói thế làm em xấu hổ , chứ thật ra có bậy gì đâu, em thấy nó tròn đầu tròn đuôi...nên ..thích, chứ nếu mà so với câu chữ ký của bác Cường thì...hic....
em nói thật là nghe mấy em gái bảo, đọc chữ ký của bác Cường mà mấy em ý xấu hổ đỏ hết cả ...lưng....:hihi:

Hô hô trò này vui đây. Anh Cường làm em quả 1. Who moved my cheese ?
2. Màu đỏ đậm, đỏ đun ý anh ạ

Thanks anh Cường, mà anh ơi sao em ko có mấy cái ứng dụng hình người cười híc híc nhỉ?

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back