Đi tìm định nghĩa

Nguoi Tien Su

Senior Member
Thưa các bạn,hôm nay tôi muốn đưa ra đây một vấn đề mong các bạn góp ý kiến nhé:
-Số là mới đây thôi tôi nhận được một than phiền của khách hàng rằng sản phẩm của chúng tôi không NGẬY bằng sản phẩm khác.Tôi có đi tìm hiểu vấn đề xem thế nào là độ ngậy nhưng chưa có được thông tin rõ ràng.Nếu bạn nào có thông tin gì thì troa đổi giúp tôi nha

Thưa các bạn,hôm nay tôi muốn đưa ra đây một vấn đề mong các bạn góp ý kiến nhé:
-Số là mới đây thôi tôi nhận được một than phiền của khách hàng rằng sản phẩm của chúng tôi không NGẬY bằng sản phẩm khác.Tôi có đi tìm hiểu vấn đề xem thế nào là độ ngậy nhưng chưa có được thông tin rõ ràng.Nếu bạn nào có thông tin gì thì troa đổi giúp tôi nha

Bạn có thể cho mọi người biết sản phẩm của bạn bán là sản phẩm gì không??? Nếu nói chung chung thế thì k thể biết đc. Tôi đoán, có thể người khách đó nói rằng sp của bạn chưa đc tốt lắm, có 1 điều gì đó còn chưa đc hoàn thiện. Theo ý khiến khách quan của tôi, sao bạn không hỏi thẳng luôn ng khách ấy lúc đó?? Người ta sẽ chỉ giúp bạn:cuchuoi:

Cám ơn các bạn đã đóng góp ý kiến
Sản phẩm của mình là bánh kẹo bình thường thôi,đúng như bạn nói tôi đã hỏi trực tiếp khách hàng nhưng họ chỉ nói chung chung như nhau.Mình là người cung cấp nên mình muốn hiểu được bản chất cái gì tạo nên cảm giác độ Ngậy đó để khi cần thì mình có thể thay đổi được theo sản phẩm và sở thích khách hàng.Mong các bạn cùng chia sẻ!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back