Đề thi quốc tế

Thản nên hỏi ở một số hiệu sách cuốn "Tuyển tập đề thi Olympic quốc tế môn sinh học" của tác giả Đỗ Mạnh Hùng (dịch),Nhà xbGd.

Uh.Hình như hồi ở Đà lạt Đại nhớ Bến mua quyển này ở nhà sách Chon chon đúng không ?Nhưng không vấn đề gì đâu Bến à.Vì trong các câu trắc nghiệm những người ra đề cũng có đưa vào các trường hợp thực nghiệm nữa.

Uh.Hình như hồi ở Đà lạt Đại nhớ Bến mua quyển này ở nhà sách Chon chon đúng không ?Nhưng không vấn đề gì đâu Bến à.Vì trong các câu trắc nghiệm những người ra đề cũng có đưa vào các trường hợp thực nghiệm nữa.

:D anh Đại nói sai rùi... Nhà sách đó là nhà sách ChouChou (còn nghĩa là gì thì em chịu)
Mà anh Bến cũng ở Đà Lạt à?
Ua? em chỉ thấy quyển 04-05 của bác Phạm Văn Lập thui

Cái đó thì em có rồi.
Em hỏi đề thi mấy năm gần đây mà, năm vừa rồi chẳng hạn. Mọi người biết chỗ nào thì giúp em với.

Thực ra ở Đa Lạt cách đây 1 năm rôì. Chonchon là tên hiệu sách thôi. Nó ở đường Phù Đổng thiên Vương.

Thực ra ở Đa Lạt cách đây 1 năm rôì. Chonchon là tên hiệu sách thôi. Nó ở đường Phù Đổng thiên Vương.

Dạ.Hình như ở đây chỉ có mỗi hiệu sách đó là được nhất thui

Lê Văn Thản said:
Cái đó thì em có rồi.
Em hỏi đề thi mấy năm gần đây mà, năm vừa rồi chẳng hạn. Mọi người biết chỗ nào thì giúp em với.

Sách thì chắc là chưa có đâu.
Quyển 04-05 mãi đến năm 06 mới ra mà

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back