Chúc các sĩ tử sẽ hoàn tất cuộc thi của mình thật thành công ;)

ngoc anh

Senior Member
Cũng sắp bước vào kì thi, có lẽ là 1 bước ngoặt lớn trong cuộc đời mỗi người, chắc hẳn bạn nào cũng hồi hộp lắm. Nhưng mà cứ bình tĩnh nhé, sẽ không có gì quá khó khăn đâu, áp lực thì hẳn là thế rồi. Tuy nhiên hãy tự tin vào lựa chọn của mình, tin rằng mình sẽ đạt được ước mơ. Gắng lên các bạn trẻ, may mắn sẽ mỉm cười với những ai đã, đang và sẽ luôn cố gắng :)
Chúc các bạn/ các em đạt được kết quả như ý :) Good luck! :rose:

Năm nay vẫn với tư thế ''người ở lại tiễn người ra đi'', chúc các bạn lên đường may mắn, thi cử đỗ đạt - thánh chúa tôn sùng, minh quân trọng đạo học bla bla... ( đoạn này nghe mấy thầy cúng đọc loáng thoáng thế :grin:).
:rose:

Kỷ niệm chấm thi tuyển sinh ĐH vui nhất của tớ là đọc bài thi của một bạn không làm được bài. Bạn ấy viết vào bài thi là "nhà bạn ấy ở gần biển và rất yêu biển, tuy nhiên vì lý do a, b, c gì đó (tớ không nhớ rõ lắm) mà không làm được bài. Bạn ấy hứa nếu cho bạn ấy đỗ thì bạn ấy sẽ trở thành sinh viên xuất sắc của ngành. Một đoạn làm cho cái không khí chấm thi giữa mùa hè trở nên dễ chịu hơn hẳn. Bài thi đó được 0.5 điểm.

Kể lại một chút để thấy cái áp lực thi cử là vô cùng mệt mỏi với tất cả. Dù bạn tự tin hay thiếu tự tin, học giỏi hay chưa giỏi, chúc bạn đạt được những kết quả tốt nhất!

Kỷ niệm chấm thi tuyển sinh ĐH vui nhất của tớ là đọc bài thi của một bạn không làm được bài. Bạn ấy viết vào bài thi là "nhà bạn ấy ở gần biển và rất yêu biển, tuy nhiên vì lý do a, b, c gì đó (tớ không nhớ rõ lắm) mà không làm được bài. Bạn ấy hứa nếu cho bạn ấy đỗ thì bạn ấy sẽ trở thành sinh viên xuất sắc của ngành. Một đoạn làm cho cái không khí chấm thi giữa mùa hè trở nên dễ chịu hơn hẳn. Bài thi đó được 0.5 điểm.

Kể lại một chút để thấy cái áp lực thi cử là vô cùng mệt mỏi với tất cả. Dù bạn tự tin hay thiếu tự tin, học giỏi hay chưa giỏi, chúc bạn đạt được những kết quả tốt nhất!
cậu học sinh bá đạo quá nhĩ:mrgreen::mrgreen::mrgreen::mrgreen::mrgreen:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back