Chuẩn bị cho sinh nhật SHVN

Gần đến ngày rồi, không biết đã có kế hoạch cụ thể về địa điểm, thời gian và chương trình gì chưa, đồng chí Minh ơi?

Em cũng ở Hà Nội nhưng mà tham gia diễn đàn chưa lâu, cũng ko có nhiều kiến thức, đến đấy chả bít nói chuyện gì.

Đến dự sinh nhật, vui chơi chứ có đi thi sát hạch gì đâu mà Long ngại chuyện đó. Vấn đề quan trọng là giao lưu, làm quen em à.

Danh sách như sau:
1. Đào Anh Phúc
2. Trần Văn Nghĩa
3. Hoàng Đức Minh
4. Nguyễn Trường Khoa
5. Trần Thị Liên
6. Đinh Duy Thành
7. Lê Đoàn Thanh Lâm
8. Nguyễn Thế Long

Về thời gian: ngày 22 tháng 7 năm 2007. Tổ chức vào ngày chủ nhật để một số anh chị em ở một số nơi khác thuận tiện đi lại.

Hiện có các địa điểm để chọn (và anh chị em tuỳ ý đề xuất thêm):

1. Thời gian: 9h00. Địa điểm bảo tàng dân tộc học. Chỗ này thoáng mát, rộng rãi, nhân tiện ngồi trong nhà sàn, nhà rông, nhà của các dân tộc thiểu số. http://www.vme.org.vn/vietnam/ -> mời các bác vào xem qua.
Đi xem bảo tàng cần 2-3 tiếng.
Địa chỉ:
Bảo tàng Dân tộc học Việt Nam
Đường Nguyễn Văn Huyên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại : (+84-4) 7562193 - Fax: (+84-4) 8360351
Xem cách đi tại link sau: http://www.vme.org.vn/vietnam/visitor_info.asp#giomocua
Giá vé: 20.000 đ/ người.

2. Thời gian: 9h00. Cà phê Bờm (phía sau cây xăng), phố Tạ Quang Bửu.
-----------------------------
12h00: Ăn trưa

Nội dung giao lưu thì anh chị em quyết định.
Kinh phí dự kiến: 70.000 đ /người. (Quỹ SHVN hỗ trợ 30.000 đ/ người).

Trân trọng cảm ơn.
Thay mặt Ban Quản trị SHVN
Hoàng Đức Minh.

Đi từ sáng cơ à, máu nhỉ. Nếu đi như kế hoạch 2 thì đến chiều sẽ làm gì? Đi bảo tàng dân tộc học thú vị nhưng có vẻ ko phù hợp với mình lắm, nghe cứ như các cựu chiến binh họp mặt ý :p.

Ah 22.7 thì có lẽ chị free nếu ko có gì thay đổi . Minh cho chị đăng kí 1 suất nhé.
Chị cũng chưa đi bảo tàng dân tộc. Thử phát xem sao. Có tiết mục hát hò nhảy nhót như năm ngoái k nhỉ? hehe

Hát hò nhảy nhót mà thiếu bác Phúc với bác Hưng thì phí quá. Hi vọng năm nay SHVN sẽ tuyển chọn được các gương mặt mới để đưa đi tham dự Sao Mai, keke.

Nếu đi như kế hoạch 2 thì đến chiều sẽ làm gì?
Chiều để thuận tiện cho các bác ở xa còn có điều kiện bắt xe mà về chứ. Tối khuya thì lấy đâu ra xe mà về?

@Các ACE: Nếu có ai ở xa chưa có chỗ ăn nghỉ, hoặc cần chỉ dẫn, dẫn đường, đưa đón... thì gọi điện cho em nhé

Thế năm sau phải tổ chức ở miền Nam hả mấy anh, mà member ở miền Nam là nhiều đấy mấy anh ạ. :D Năm nay thiếu mất anh Hưng rồi, năm sau mà tổ chức trong nam thì anh Hưng sao tham gia được, vì anh Hưng ở HN mà. :D

Kể ra thì nhìn kế hoạch ko hấp dẫn lắm nhỉ? Minh nghĩ xem có kế hoạch nào xôm tụ hơn( ít ra là hơn năm ngoái) mới lôi kéo được dân nhà mình tề tựu đông được
@ Lâm: Năm nay chị ủng hộ em thể hiện "năng khiếu bản thân" để đi dự Sao Mai...hehe

Mai là sinh nhật SHVN tròn 3 tuổi. Trải qua bao nhiêu thăng trầm, đến thời điểm này SHVN vẫn không ngừng phát triển và ngày càng lớn mạnh
chúc cho SHVN ngày càng đoàn kết!

Kể ra thì nhìn kế hoạch ko hấp dẫn lắm nhỉ? Minh nghĩ xem có kế hoạch nào xôm tụ hơn( ít ra là hơn năm ngoái) mới lôi kéo được dân nhà mình tề tựu đông được

Vậy quyết định Tổ chức tại bảo tàng dân tộc học. 9h00 ngày 22 tháng 7 năm 2007.

@chị Hiền: Hát ở trong nhà rông, hát bên bếp lửa thì ko hay bằng hát trong quán karaoke à? Chả biết có đồng bào dân tộc nào có điệu múa bụng ko nhỉ? :D

tiếc quá hic hic !!!

hic hic Khoa tiếc quá không thể tham dự vào ngày 22-7 được rồi mong mọi người thông cảm nhé. Chúc mọi người vui vẻ.

Các bạn nhớ chụp ảnh tải lên cho các anh chị em không dự được cùng xem với nha.Năm sau.Sau đó chọn địa điểm đăng cai cho lần sau nữa.Nghe các bạn đưa ra KH mà bọn mình không ra được tiếc quá.

Chả có ma nào tham gia cả, chắc chắn khâu tổ chức của em có vấn đề rồi. Mong các bác góp ý giúp để còn sửa chữa.

Xin chân thành cáo lỗi với ban quản trị shvn, cùng các anh chị em.

Hôm qua có việc đột xuất phải xuống Hải Phòng, không ở lại Hà Nội. Các bác khác cũng có lý do mà không đến được à?

Gần 12h đêm hôm qua Thành mới từ Thái Nguyên về đến Hà Nội, cố gắng lắm nhưng không về sớm hơn được :(

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back