Chuẩn bị cho sinh nhật SHVN

Trương Xuân Đại

Senior Member
Chỉ còn hơn 4 tuần nữa là đến sinh nhật SHVN(18/7) rồi.Các anhchij em cò sáng kiến, tổ chức gì hay không lên KH đi chứ. :)

Trên diễn đàn thì mỗi người một nơi làm sao mà tổ chức được sinh nhật cho SHVN được hả anh Đại?
Theo em nghĩ chỉ có một cách là bảo admin tổ chức một cuộc thi để kỉ niệm ngày thôi anh ạ!
Nội dung cuộc thi có thể là từ đây cho đến ngày 18/7 nếu ai gửi nhiều bài hay cho SHVN thì được giải!
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?Đó là ý kiến của em. Mong mọi người góp ý!

Nếu tổ chức được off thì cũng chỉ một số anh em ở HN là đi được thôi. Năm ngoái tôi cũng định tham gia nhưng đến phút chót thì lại phải ở nhà, thế mới chán chứ!

Mới có 3 người ở HN. Còn ai nữa ko?

1. Đào Anh Phúc
2. Trần Văn Nghĩa.
3. Hoàng Đức Minh.

Ai đi ở HN thì nhắn cho em số điện thoại qua chức năng tin nhắn của diễn đàn nhé.

Huhu, tiếc quá không tham gia được rồi huhu.

Ở Hà Nội còn nhiều đồng chí lắm mà, anh em tụ họp đi, chụp nhiều ảnh vào cho tôi xem với....

Tính đến thời điểm này có 5 người.

1. Đào Anh Phúc.
2. Trần Văn Nghĩa.
3. Hoàng Đức Minh.
4. Nguyễn Trường Khoa.
5. Trần Thị Liên.

Em xin phép cả nhà lo vụ tổ chức sinh nhật shvn này. Dự kiến bắt đầu hồi 15h ngày 22 tháng 7 năm 2007. Địa điểm và chương trình sẽ thông báo trước ngày 17 tháng 7 năm 2007.

@bạn/chị Liên: Minh 22 tuổi. Tùy theo tuổi mà xưng hô.
@ Các anh, các chị: Ai đăng ký đề nghị dán danh sách tên tiếp theo để tiện theo dõi danh sách. Và nhắn tin số điện thoại cho em qua chức năng tin nhắn của diễn đàn để tiện liên lạc

Minh ơi ?22-7 ?bận mất rồi vì đã có kế hoạch rất quan trọng vào ngày đó rồi. Hay cứ tổ chức đúng ngày sinh nhật đi. đi làm về xong anh em tụ tập ở đâu đó .....

Mấy hôm vào vùng sâu vùng xa, ko onl được.
Minh cố gắng bố trí thế nào mà được đông người nhất nhé, tôi thì vô tư.

Thành đi đâu đấy? Đừng cho 1 cái tin giật gân gì nhé.

Tôi ủng hộ ý kiến của bác Nguyễn Trường Khoa:
Hay cứ tổ chức đúng ngày sinh nhật đi. đi làm về xong anh em tụ tập ở đâu đó .....

Hic :o ?thế thì các anh em ở xa HN và HCM không được dự rồi vậy thì tiếc quá.Đại có một số cách thế này xin mọi người cho ý kiến nha.
1-Tổ chức offline cho SHVN luân phiên ở các thành phố như Hà Nội, Hồ Chí Minh, Huế,Nha Trang,Đà Lạt, Cần Thơ.Những nơi đó nếu có điều kiện tổ chức thì sau đó chụp ảnh đưa lên diễn đàn báo các anh chị em.
2-Tổ chức một buổi online vào ngày này nhưng phải có sự chuẩn bị trước về nội dung cũng như hình thức của mỗi thành viên.Trong đó chủ chốt là các anh chị em điều hành các diễn đàn.
3-Vừa tổ chức offline ở HN hoặc TPHCM vừa tổ chức online cho các anh chị em không có điều kiện đi dự. :?:

@Minh: Minh ơi, chốt ngày tổ chức sớm đi để mọi người còn thu xếp. Để tôi làm phó trưởng ban liên lạc cũng được nếu trưởng ban đi vắng.
@Các thành viên đang ở Pháp: Các bác có tổ chức off nhân dịp này ko. Em nghĩ cũng hơi khó vì mọi người ở các vùng khác nhau. Hay là onl chat conference để chúc mừng SN SHVN?

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back