Cho hỏi chỗ bán tài liệu ôn thi HSG tại TPHCM

WINNER

Junior Member
Như trên pác nào bít chỉ em chỗ bán tài liệu ví dụ như bộ đề thi HSG TP hay QG gì đó môn sinh ấy ạ tại TP HCM

up up up ko có pác nào ở TPHCm giúp em ak`?? :twisted:

1. bác mò lên thư viện thành phố làm thẻ và mò
2. Bác chạy lên số 233 đường Nguyễn Tri Phương và lục lọi hoặc hỏi người bán, em thấy nhiều sách hay lắm
3 là bác chạy lên nhà sách Giáo dục 104 Mai Thị Lựu, q1
4 là bác lên cửa hàng 451B or 453 Hai Bà Trưng quận 3
Cuối cùng, chúc bác thi tốt:rose:

ok thx cho hỏi đăng kí thẻ thư viện TP có tốn tiền ko mà thư viện địa chỉ nào nhỉ ?

ok thx cho hỏi đăng kí thẻ thư viện TP có tốn tiền ko mà thư viện địa chỉ nào nhỉ ?

Thư viện nằm ở góc đường Lý Tự Trọng và Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Các đầu sách rất nhiều :D Bạn chỉ tốn 35k/ năm để làm thẻ đọc, mượn, đăng ký xong là dùng được luôn. Đọc sách free, máy tính nối mạng 3k/giờ. Tóm lại đều tiện, chỉ có mỗi mượn sách về thì hơi đắt. Thường đặt cọc lấy giá sách + thêm 10-15%. Hôm trc tôi mượn 2 cuốn hết 200k vì khá dày và giá sách đắt. không gian yên tĩnh.

Thêm 1 câu hỏi nữa là mọi lứa tuổi đều đăng kí dc hả và mượn sách thời gian bao lâu phải trả (vì sách hay cần ngâm cứu lâu lém có khi cả năm :)) ?

Thêm 1 câu hỏi nữa là mọi lứa tuổi đều đăng kí dc hả và mượn sách thời gian bao lâu phải trả (vì sách hay cần ngâm cứu lâu lém có khi cả năm :)) ?
Giữ lâu cũng dc. 500đ/ ngày/cuốn. Mọi lứa tuổi đều có thể đăng ký. Từ thiếu nhi tới sinh viên trở lên

Nếu là đề thi thì em có thể vào diễn đàn Olympia-Mục Thư viện đề thi hoặc lên http://thuvienkhoahoc.com/dethi
(Hôm nọ về nhà, thấy con em họ in mấy cái đề thi trên diễn đàn Olympia mà tự hào quá) :chui:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back