Cần tìm GV dạy Sinh bằng tiếng Anh để luyện thi đại học NUS

dualeoo

Junior Member
Tình hình là kì thi đầu vào (UEE - University Entrance Exam) của NUS - National University of Singapore - phải thi môn Sinh. Nhưng hiện tại tháng 2 năm 2011 là thi mà mình vẫn chưa biết gì hết nên đang tìm kiếm một thầy cô giảng dạy gấp. Ai biết xin giúp đỡ mình. Chân thành cám ơn.

Tình hình là kì thi đầu vào (UEE - University Entrance Exam) của NUS - National University of Singapore - phải thi môn Sinh. Nhưng hiện tại tháng 2 năm 2011 là thi mà mình vẫn chưa biết gì hết nên đang tìm kiếm một thầy cô giảng dạy gấp. Ai biết xin giúp đỡ mình. Chân thành cám ơn.
Em đang ở HCM hay HN? Nếu ở HCM thì có thể học tại VN hợp điểm Vietnam centerpoint nhé. Tham khảo thêm ở đây: http://www.vietnamcentrepoint.edu.vn/bantin/

Hjc. Van de la em dang hoc o do. Nhung ma h giac dang bi trung lap nen em ko hoc sinh o do dc. Voi lai VN hop diem nam nay la lan dau tien mo lop sinh. Nen thanh ra ko an tam lam!

Hjc. Van de la em dang hoc o do. Nhung ma h giac dang bi trung lap nen em ko hoc sinh o do dc. Voi lai VN hop diem nam nay la lan dau tien mo lop sinh. Nen thanh ra ko an tam lam!

Ủa, đâu có em? Lớp Hóa Sinh của hợp điểm có từ lâu rồi mà? Lúc chị hỏi thăm để du học ở Hungary, đã có lớp này rồi & dạy rất tốt đó. Chuyên tâm mà học. Quan trọng nữa là sinh tiếng việt em phải vững đã rồi nói chuyện sang tiếng anh:o vì từ ngữ chuyên ngành rất phức tạp và khó nhớ. Lớp hóa sinh ở SG hợp điểm là chuyên trị để du học cho ngành Y & các ngành CNSH... mà? SG hợp điểm là địa chỉ rất uy tín. Bọn bạn chị có mấy đứa đi học ở Đh Debrecen toàn học hóa sinh ở đó rồi thi đầu vào đậu k á!

Kì ta. Chính Bác Giam đốc nói ba em là chưa mở lớp Sinh luyện thi NUS lần nào mà! Hjc. Với lại hiện tại lớp sinh chưa có mở. Hu hu

Tim nguoi day Sinh chuong trinh tieng Anh

Em dang can hoc mon SInh bang tieng Anh. Em co giao trinh roi. Anh chi tham khao, noi bang tieng viet cung duoc. Anh chi nao co kha nang xin giup do em. Cam on anh chi nhieu.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back