Các vấn đề sau khi chuyển đổi mã nguồn

Dương Văn Cường

Administrator
Staff member
Chào các bạn,

Việc nâng cấp cơ bản đã thành công. Mời các bạn làm ngay 1 việc sau:

- Bấm link Hồ sơ (góc trái trên)
- Thay đổi tùy chọn
- Chỉnh múi giờ GMT+7 nếu bạn ở VN, múi giờ khác nếu bạn ở nước ngoài.
- Mục Khung soạn thảo chọn Dạng trù phú.

Tạm thời vậy đã :D

Bác giải thích rõ hơn về chức năng Cảm ơnChấm điểm mới cho mems hiểu thêm đi.
Các vấn đề về Mods, Admins thì sao?

Chức năng cho điểm:

<TABLE cellSpacing=1 cellPadding=4 border=0><TBODY><TR><TD class=thead>Cho Ðiểm Chủ Ðề Này</TD></TR><TR><TD class=vbmenu_option id=threadrating_options title="">
<LABEL for=vote5><INPUT id=vote5 type=radio value=5 name=vote>Rất tốt</LABEL>
<LABEL for=vote4><INPUT id=vote4 type=radio value=4 name=vote>Tốt</LABEL>
<LABEL for=vote3><INPUT id=vote3 type=radio value=3 name=vote>Trung bình</LABEL>
<LABEL for=vote2><INPUT id=vote2 type=radio value=2 name=vote>Tệ</LABEL>
<LABEL for=vote1><INPUT id=vote1 type=radio value=1 name=vote>Quá tệ</LABEL>
</TD></TR><TR id=threadrating_submit><TD class=vbmenu_option title="" align=middle> <INPUT class=button type=button value="Phê Ðiểm"> </TD></TR></TBODY></TABLE>

Rõ thế này giải thích gì nữa em?

Chức năng cảm ơn cũng vậy. Đọc bài nào thấy bổ ích với mình, xin sách vở, hỏi câu hỏi đc trả lời ... thì cảm ơn người ta 1 cái thế thui.

Các anh cho em hỏi: Bây giờ còn chức năng xem tất cả bài mới không ạ? Vì thú thực là em tìm mãi không thấy, mà không phải ngày nào em cũng có thể vào Diễn đàn để mà bấm vào "Bài trong ngày" được.

Em xin cảm ơn :)

Các anh cho em hỏi: Bây giờ còn chức năng xem tất cả bài mới không ạ? Vì thú thực là em tìm mãi không thấy, mà không phải ngày nào em cũng có thể vào Diễn đàn để mà bấm vào "Bài trong ngày" được.

Em xin cảm ơn :)
Đã thêm chức năng này rồi đó em!

Chao cac ban....
Xin loi vi viet tieng viet khong dau.....ma thuc su minh cung ko the viet duoc.
Xin cho hoi cach viet tieng viet co dau o dien dan moi nay nhu the nao?
Thanks

Hi
Dung vietkey thi ok roi, nhung vi minh dang dung may tinh cua Lab nen ko duoc phep cai nhung chuong trinh ngoai. Neu duoc dung tieng viet truc tiep la tot nhat, con neu la bat buoc thi minh se co gang cai Vietkey vay. (Hi vong bon trong Lab no ko thac mac).
Spam: Hi Cuong, minh vua ky niem 1 nam ngay cuoi xong. Vo chong minh dang o Pukyong Uni. Busan. Hom nao anh em vien CNSH xuong Busan choi nhe.
BYE

Giải pháp khác là dùng Unikey, khỏi mất công cài đặt. Em thử add bộ gõ nhưng nó không hoạt động với trình soạn thảo WYSIWYG của diễn đàn mới.
Hic, lấy vợ rùi à, sướng nhể :D . Chị nhà là ai thế? Post ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng tí bác :D

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back