Các câu hỏi trắc nghiệm IQ rất khó - rất vui

@canhcut:tất nhiên, gửi riêng cho e thui nớ:whistle:
mà canhcut, chị k xem đc video:(
hỏi nha:nước nào có diện tích lớn nhất?:D
dễ nhỉ^^

@canhcut:tất nhiên, gửi riêng cho e thui nớ:whistle:
mà canhcut, chị k xem đc video:(
hỏi nha:nước nào có diện tích lớn nhất?:D
dễ nhỉ^^
Nước Anh phải ko ạ? ( vì ko có nước chị, nước chú, nước bác... nên chắc nó max rùi :buonchuyen:
@ Lan Anh: chị xem lại nha ^^
Câu tiếp theo: Mumble trong đoạn video sau đã dậm chân mấy lần ( nhìn kĩ vào :mrgreen:
http://www.youtube.com/watch?v=pWENqtVMygI

hì, chắc là nước biển rồi.
hỏi nhá: 1 người bị té xuống nước, bị ướt áo, ướt quần, ướt cả mũ. Tại sao ko bị tóc?

@canhcut: sao e đếm siêu vậy:((, chị phải nhìn mỏi mắt, xem đi xem lại mới đếm đc hơn trăm cái đấy:(
@leminh:đẹp hay xấu còn do cảm nhận mỗi người:p

Típ típ típ............................:
Cho một con chó mắt đen lai vs một con mắt nâu, hỏi các con chó mới sinh ra bởi 2 con chó trên có màu mắt như thế nào?
@ Lan Anh: hok sju hok phải cánhcụt :dance:

hì, chắc là nước biển rồi.
hỏi nhá: 1 người bị té xuống nước, bị ướt áo, ướt quần, ướt cả mũ. Tại sao ko bị tóc?
Hình như người này hok mọc tóc :mrgreen:

Típ típ típ............................:
Cho một con chó mắt đen lai vs một con mắt nâu, hỏi các con chó mới sinh ra bởi 2 con chó trên có màu mắt như thế nào?
Còn phải xem giới tính chứ:mrgreen:
Nhỡ cả 2 còn cũng giống thì seo nhĩ :hum:

Mấy người này cứ theo châm ngôn xưa: Thế đố mọi người nhé: Thực ra avatar của Nhật Anh là ai?
Câu này dễ nên có 3 phương án lựa chọn:
A/ Im YoonA (SNSD).
B/ Seo Joo Hyun (Girls Generation).
C/ Kwon Yuri (So Nyeo Shi Dae)

Một người nam giới bị mắc bệnh kinh niên, đi khắp nơi để chữa bệnh, cuối cùng đã được một bệnh viên chữa khỏi hoàn toàn. Nhưng ngồi trên tàu hỏa trở về quê, đột nhiên anh ta kêu khóc thảm thiết, sau khi điên cuồng làm bị thương mấy hành khách, liền đâm vỡ cửa sổ, nhảy ra ngoài. Kết quả bị cuốn vào bánh xe tàu, nát bét. Tại sao ?
Đáp án :

Bệnh kinh niên của người đàn ông đó là bệnh mù. Sau khi khỏi bệnh, cứ tưởng mình sẽ được sáng mắt lại, nhìn thấy mọi thứ, kết quả là khi đoàn tàu đi qua đường ngầm, trong đem tối, người đàn ông đó cứ ngỡ bệnh cũ của mình tái phát lại, quá tuyệt vọng nên đã nhảy xuống tàu tự sát.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back