Biology Campbell 9th ed. Quà tất niên

Cuốn này mới toanh năm 2011 thì chưa có bản tiếng Việt đâu các bạn.

Bản này đuôi .mobi nên rất nhẹ (có 77 MB thôi =.="), mình còn có bản pdf 200MB và 500MB nữa nhưng đọc rất khổ vì nó to nặng, load 1 lần muốn đứng máy. Với lại muốn xem lại thì lật cũng rất đuối vì nó chỉ dày có gần ngàn rưỡi trang =.=" Còn bản này chỉ chụp những hình cần chụp chứ ko chụp cả trang, có những cái link sẵn trong trang giấy bạn cần cứ bấm vào.

Bản này đuôi .mobi nên rất nhẹ (có 77 MB thôi =.="), mình còn có bản pdf 200MB và 500MB nữa nhưng đọc rất khổ vì nó to nặng, load 1 lần muốn đứng máy. Với lại muốn xem lại thì lật cũng rất đuối vì nó chỉ dày có gần ngàn rưỡi trang =.=" Còn bản này chỉ chụp những hình cần chụp chứ ko chụp cả trang, có những cái link sẵn trong trang giấy bạn cần cứ bấm vào.
Bản PDF 200MB chất lượng cao mà bạn, text OCR đầy đủ, hình rõ nét :)) bạn dùng sumatra pdf mà đọc, load hơi lâu tí nhưng k bị giật giật như là foxit :mrgreen: chưa kể nó cũng có bookmark đầy đủ mà, muốn đọc phần nào cũng có sẵn r :-?

Bản PDF 200MB chất lượng cao mà bạn, text OCR đầy đủ, hình rõ nét :)) bạn dùng sumatra pdf mà đọc, load hơi lâu tí nhưng k bị giật giật như là foxit :mrgreen: chưa kể nó cũng có bookmark đầy đủ mà, muốn đọc phần nào cũng có sẵn r :-?

Ko đâu bạn, trong bản 77MB mấy cái hình nào quan trọng nó đã chụp hết rồi. Rất tiếc bản OCR ko có bookmark, chỉ có đánh 1 dấu mỗi 10 trang. Nói chung bản 200MB nhìn sướng nhưng bản kia xài sướng
Nhưng nếu các bạn cứ nằng nặc đòi bản 200MB thì để mai mình up, hơi mệt à :eek:, mạng mình cùi lắm, up có 77MB đó mấy tiếng :cry:
:xinkieu:

vẫn có bookmarks bt mà bác :mrgreen:

Ban oi co ban nao pdf khong cho minh voi
email cua minh: vantinh_dhqg@yahoo.com
Thank nhieu

Chào các bạn, may sao, mình chưa kịp up đã có người up giùm :mrgreen:
http://www.freebookspot.es/Comments.aspx?Element_ID=213588
Enjoy :sexy:

Tái bút: Các bác à, muốn tiếng Việt thì phải coi các bản cũ , còn muốn đọc đc những gì mới nhất, hay nhất của khoa học thế giới bắt buộc các bác phải đọc tiếng Anh, dù khá là khổ :bithuong::cuta:
:xinkieu:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back