Bị stress !!!!!!!!!

dinhhai1308

Senior Member
Ôn thi bị stress giải tỏa thể nào hả các bạn >>>>>>>>>>>. vấn đề sinh lý của cơ thể ak:???:

:rose: Các bạn cần giúp đỡ có thể liên lạc trực tiếp qua YM đã nói trên hoặc email: hoahongbach@dieuduongviet.net, mình sẽ cố gắng trả lời và giúp đỡ các bạn sớm nhất. Chúc các bạn học tốt!

Mình có cách giảm stress cho bạn đấy là chơi game oánh bài iwin, mình đi làm về hay bị stresst lắm. Nhưng lên giường cầm cái đt cùi chơi game này là bị cuốn hút hết liền à..

Tải nó ở taigameiwin.info

Khi bị stress mình thường đi chơi đâu đó, ngồi tán dóc với bạn bè[FONT=&quot] [/FONT]^^! [FONT=&quot]thi bằng lái xe máy[/FONT]

vác cái đàn guitar ra, chơi bài Tìm lại của Microwave. gào lên!!, hay bài Hà nội mùa vắng những " thằng điên " .rên xuống!!,
Lên forum post chủ đề : Tôi bị stress làm sao giải tỏa? thế là anh em láng giếng thay phiên nhau spam,tưa lưa hột dưa. ko cười mới là
vd cái câu này mới vào forum, tớ hiểu nhầm ý của Chị :hihi:,mãi đến khi đọc câu " giúp đỡ nhiệt tình" thì mới biết ý khác. nhưng mà cái câu " vấn đề sinh lý" nó làm cho ý 1, ý 2 trên na ná nhau thì phải:???:->:cool::chuan:
add nik chị đi, chị chỉ cho: msquysieuquay20

Ôm điện thoại chơi game đánh cờ đi bạn, còn không thì rủ bạn bè đi ăn uống , hát hò gì đấy cũng làm tậm trạng đỡ hơn đấy, hiii, đó là những cách của mình hay áp dụng, chúc bạn sớm lấy lại tinh thần nhé.

Tải game đánh cờ : danhco.net

stress là do vấn đề về tâm lý thôi..giả tỏa đc tâm lý thì mọi chuyện sẽ ổn bằng cách làm những việc cảm thấy thoải mái như đi chơi cùng bạn bè,xem phim,nghe nhạc,....

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back