Ăn buffet ở Bình Qưới!

Nguyễn Ngọc Lương

Administrator
Staff member
Hôm nay mới đi ăn buffet ở Bình Qưới. Vé 99 ngàn. Ăn hết khoảng 30 chục. We had a great time, the food was great but what a pity our stomach was not "great" enough. ?:D
Hôm trước đi ăn bánh tráng phơi sương ở Hoàng Tỵ. Quả là nhậu "ăn": 4 người ăn một suất chưa hết. Quả thật món "nhậu" này rất phù hợp vì tôi cũng uống yếu do bị "đau tim" giống bác Bảo. :oops:

Sao uổng vậy. Mai mốt có đị ăn buffer nhớ rủ tui nghen, tui sẽ chỉ chiến thuật ăn buffer sao cho hiệu quả nhất. 99 ngàn/suất hả, tui ăn thành 150 như chơi. BS Lương ăn ốc chưa? Tino ở ?Trần Hưng Đạo và Thanh Long ở Kỳ Đồng có ai dẫn đi ăn chưa? Ăn hào sống chấm chanh hay Hào chấm mù tạt chưa? Đừng bỏ uổng nhé.

A Bảo chép cho BS Lương phần tàng thư của ảnh chưa? Chừng vài bữa nữa đưa cái cục gạnh của BS Lương đây tui chép phần của tui hen, chắc vài chục Gb thôi, kô nhiều đâu.

Hehe. Đi ăn ốc mà toàn "nam tử hán" có "kỳ quá hà" không?
Đặc sản thì nhất định ăn, nhưng mấy vụ này chắc đi với bác Dũng không hợp. Phải kiếm "khác giới" thôi :)

Hehe. Đi ăn ốc mà toàn "nam tử hán" có "kỳ quá hà" không?
Đặc sản thì nhất định ăn, nhưng mấy vụ này chắc đi với bác Dũng không hợp. Phải kiếm "khác giới" thôi

Khổ thân bác Dũng :mrgreen: . Chị em nào trong đó xung phong đi kìa......

Trời, đi ăn ốc mà đòi phân biệt giới tính, BS Lương lạc hậu quá. Kỳ trướcc TS Vinh về VN, tui lôi TS Vinh cùng TS Hưng ra quán ốc làm 1 bữa no nê phủ phê tràn trề, TS Vinh chắc vẫn còn thòm thèm. Vào SG chưa đi ăn ốc là uổng 1/2 chuyến đi SG đó.

Còn vụ người khác giới hả, hô to 1 tiếng là mấy em Khoa sinh ủng hộ liền. Tui kiếm cho chừng chục em nhé?

Sao cái cục gạch của chú Lương chạy như xe bò lết bánh á.
Cục seagate của tui chạy 25-30 MB/s, còn của chú có 4-5 MB/s à.
Khổ thân cái máy của tui lết 100% CPU usage từ hôm qua đến nay chưa xong.
Mai tự động qua lấy đi nhe, không có tui thì cứ hỏi mấy cô nhân viên.
Chỉ đong 150 GB còn chừa chỗ cho tàng thư của chú Dũng.
PS.-
Ố ô, mới test lại, hóa ra tại mình copy từ network nên nó lết 5 MB/s, locally nó lết được 15-20 MB/s.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back