Chúc mừng Xuân Bính Tuất

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Staff member
Chúc Sinh học Việt Nam 1 năm 2006 thành công,

Nhân dịp Xuân mới, thay mặt nhóm BIOPRO, chúng tôi gửi những lời chúc tốt lành đến BẠN cùng gia đình một năm hạnh phúc, sức khỏe và thành công rực rỡ. Hy vọng những đóng góp tiếp theo của các bạn sẽ biến SHVN thành một trong những website khoa học giáo dục có chất lượng và nội dung phong phú góp phần chuyển tải những tiến bộ khoa học kỹ thuật trong ngành Sinh học mới vì lợi ích của các thành viên và của cả cộng đồng người Việt.

Cao Xuân Hiếu (vietbio)

một số lời chúc từ diễn đàn bạn bè

Lim said:
Chúc diễn đàn Sinhhocvietnam.com giữ vừng được tốc độ phát triển như năm vừa qua.

Năm vừa rồi các bạn làm được rất nhiều việc , mình nghĩ DDTH còn phải học hỏi cách xây dựng của các bạn.

Hatbui said:
Hatbui cũng xin chúc anh Trung, anh Hiếu năm mới thắng lợi mới, nhiều thành công, hạnh phúc! Chúc cho diễn đàn Thiên nhiên và Sinh học Việt Nam ngày càng phát triển và phát huy tối đa những ích lợi của mình!
Thân ái!

Phong said:
Là một thành viên trong BĐH, mình thay mặt Chemivn cảm ơn bạn đã có lời chúc gửi đến Chemivn. Mình cũng chúc SHVN và TVKH một năm Bính Tuất hoạt động hiệu quả và sôi nổi.

Nhiệt liệt chúc mừng ?:D

Chúc các bạn năm mới sức khỏe, tìm được niềm vui trong học tập, nghiên cứu và biết giữ thăng bằng trong cuộc sống.

Chúc mừng năm mới 2006!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back