Phần mềm từ điểm sinh học Anh - Việt

anhcuong2809

Junior Member
Các bác ai có phần mềm từ điểm sinh học Anh - Việt, hoặc phần mềm tích hợp trong từ điển Lạc Việt? share cho anh em với. Chắc hản không chỉ em cần mà còn rất nhiều bạn đang tìm nó. ở trên 4rum mình cũng thấy post phần mềm từ điển sinh học tích hợp Lạc Việt http://www.sinhhocvietnam.com/forum/showthread.php?p=46386#post46386
nhưng khi download về thì không sử dụng được. help me! help me!

Sao không có ai nói gì vậy?:hum::hum:
Chưa có phần mềm miễn phí thì dùng tạm sách PDF để tra vậy bạn, hoặc chịu khó dùng từ điển chuyên ngành Anh Anh miễn phí cũng tốt cho việc học ngoại ngữ bạn ạ.

Cái đĩa từ điển sinh học này có từ lâu lắm zùi bạn à, giờ hình như đã có bản 2.0 zùi thì phải. Mình có đĩa nhưng lâu ko dùng nên nó ko copy để up lên cho các bạn dc, chỉ cài đc thôi hí hí

Cái đĩa từ điển sinh học này có từ lâu lắm zùi bạn à, giờ hình như đã có bản 2.0 zùi thì phải. Mình có đĩa nhưng lâu ko dùng nên nó ko copy để up lên cho các bạn dc, chỉ cài đc thôi hí hí

Vậy bạn mua đĩa đó ở đâu? cho mình địa chỉ đi.

H có từ điển lạc việt 2009 rồi đó seck về dùng cũng đc, làm cái đĩa cho nhanh có mấy k ấy mà...
tốt hơn cái 2002 rất nhiều. Nếu seck trên mạng về cũng đc nhưng chỉ xài đc 30 ngày thôi.
bạn có thể ra mấy quán bán máy tính xem hay là mấy hiệu sách lớn thì có lẽ là có mấy cái đĩa kiểu đó. Nhất là mấy phần mềm đó...
Chúc thành công.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back