Danh sách thành viên ủng hộ cải tổ

Dương Văn Cường

Administrator
Staff member
Để công việc tiến hành nhanh hơn, chúng tôi xin mời các bạn thành viên đồng ý với việc cải cách hãy đưa tên thật và địa chỉ của mình trong chủ đề này.

Ngay sau khi có thông tin  của các bạn tại đây, tôi sẽ cập nhật thông tin cho từng bạn.

Sau khi đã thay đổi, để đăng nhận các bạn trước hết phải quay về trang nhất và đăng xuất (logout), sau đó đăng nhập (login) trở lại bằng tên thật của mình. Mật khẩu (password) không thay đổi.

Xin lưu ý: Việc gửi email về sinhhocvietnam@yahoo.com với các thông tin cần thiết là điều bắt buộc. Ở chủ đề này chúng tôi chỉ nhằm mục đích tiến hành công việc cho nhanh.

Trân trọng!

Có những bạn gửi trực tiếp email cập nhật thông tin chứ không trả lời trong chủ đề này. Để các bạn tiện theo dõi, tôi sẽ cập nhật danh sách tại đây.

1. ngoannhatquadat -> Nguyễn Công Việt
2. voime7 -> Hoàng Đức Minh
3. nhimth -> Nguyễn Thị Hiệp
4. baoskku -> Đặng Quốc Bảo
5. tuchau -> Ngô Vũ
6. lamvt -> Vũ Thành Lâm
7. Pmytrung -> Phùng Mỹ Trung
8. Bluesky -> Nguyễn Thị Thanh Vân
9. smallfirevn -> Đào Ngọc Thắng
10. tottiroma -> Nguyễn Như Bằng
11. phuongnd -> Nguyễn Đình Phương
12. tuyetlien -> Đặng Đỗ Hùng Việt
13. locchoc -> Bùi Thúy Nga
14. nmtoanvl -> Ngô Minh Toàn
15. Arabi -> Nguyễn Đặng Thu Cúc
16. 7104 -> Trần Thanh Hòa
17. vatuan13 -> Vũ Anh Tuấn
18. Eage84 -> Lê Trần Anh Vân

:o ?Em vẫn chưa hiểu gì cả, vậy là em phải gửi email vào sinhhocvietnam@yahoo.com để khai báo tên thật à. Em cũng mới biết trang này không lâu, vì nó có một số vần đề về sinh học mà em đang quan tâm. Mong các bác chỉ bảo cho em với ạ

Hay quá các anh thay nick cho em nhé :
Đặng Đỗ Hùng Việt
44 B sinh ,đại học Vinh
Cho em hỏi là : 1 số bạn bị mất thẻ sv thì có thể thay bằng phù hiệu hoặc thẻ thư viện ko ah?

Với trường hợp của các bạn SV ĐH VInh thuộc CLSB Nhà sinh học trẻ, bạn có thể lập một danh sách , coi như CLB xác nhận các bạn đó là SV của ĐH ?Vinh rồi gửi vể cho Cường, dỡ vất vả phiền phức cho các bạn.

Các trường hợp sau cũng vậy, SHVN nên áp dụng trường hợp "tiến cử - bảo lãnh". Ví dụ nhóm của CXH ở Đức nếu muốn tham gia SHVN thì chỉ cần Hiếu đứng ra bảo lãnh là được rồi, kô cần thêm các thủ tục rườm rà.

Trần Hoàng Dũng said:
Các trường hợp sau cũng vậy, SHVN nên áp dụng trường hợp "tiến cử - bảo lãnh". Ví dụ nhóm của CXH ở Đức nếu muốn tham gia SHVN thì chỉ cần Hiếu đứng ra bảo lãnh là được rồi, kô cần thêm các thủ tục rườm rà.

Đồng ý. Đối với trường hợp các Lưu học sinh, các thành viên có thể  gửi thông tin cá nhân đến một trong những thành viên của biopro nếu ng đó chứng thực được những thông tin cá nhân mà mà khai báo là đúng đắn thì thành viên biopro đó sẽ forward thư về sinhhocvietnam@yahoo.com.

Rồi, thay nick dùm em luon nha. Em gửi đây cho nhanh.
Bùi Thúy Nga, K02 ĐH Mở, Tp.HCM

Thanks ?
Em có cần phải gửi email về sinhhocvietnam@yahoo.com ko ah?

. Bạn cần gửi email kèm theo thông tin (scan thẻ sinh viên) như thông báo ngoài trang chủ để chúng tôi có thể xác nhận thông tin bạn cung cấp là đúng sự thật, tránh mạo danh (điều này đảm bảo quyền lợi cho bạn).

Hơ, nói cho lắm vô cuối cùng sau một thờ gian suy nghĩ tui cung quyết định tham gia diễn đàn :oops:
?Tui có hỏi một người bạn về chuyện này và nhận được câu trả lời :" 1 diễn đàn lành mạnh thì có chi đâu mà mi phải sợ"
?Thông tin cá nhân :
? ? ?Tên : LÊ TRẦN ANH VÂN ?
? ? ?Lớp : ?031CSM ?( Cử nhân Sinh- Môi trương) ---> bây giờ vẫn chưa xác định được sẽ theo cái gì :?:
? ? Trường : ĐH Sư Phạm Đà Nẵng ( danh sach thành viên SHVN bây giờ đủ cả 3 miền rồi nhé )
? ? ?
Trong thời gian tới vì mình còn bận một số chuyên nên chưa thể tham gia được, sau ngày 20/11 chính thức tham gia ?viết bài ( chẳng biết SHVN yêu cầu những bài viết mang tính khoa học là như thế nào ? ?) và scand thẻ SV cho các anh chị. ?:D ?
?To MINH : cuốn Shogun tui tìm không ra.

Giờ em mới đọc được topic này. Ban quản trị có thể giúp em sửa thông tin cá nhân được ko ạ.

-Tên: Nguyễn Đặng Thu Cúc
- Khóa học: Life Sciences - HAN University, The Netherlands
- Hiện tại: Trainee/Researcher - University of Queensland, Australia

Mấy bữa nay ít vào diễn đàn nên chưa đăng kí được.
Tên : Ngô Minh Toàn
Chuyên ngành : SP Sinh
Trường : ĐH Cần Thơ
Còn thẻ SV mình sẽ scan sau.

Xin nhắc lại tất cả các bạn là việc scan Thẻ Sinh Viên gửi về sinhhocvietnam@yahoo.com là bắt buộc. Những bạn đã chuyển nick tạm thời đều phải làm việc này. Nếu không, sau ngày 26/11 nick sẽ bị đổi thành Bạn cũ (x) và sẽ khóa.

Việc này là nguyên tắc để tránh mạo danh. Mong các bạn hiểu.

Email gửi về xin ghi thật rõ ràng và cụ thể các thông tin, cả trên Tiêu đề và trong nội dung email. Tôi không nhớ được ai với ai đâu ?:cry:

hik, scan ?thẻ sinh viên là bắt buộc hả anh? cái thẻ SV của em năm cuối nên trông nát nát, xấu xấu. Chả biết scan lên nó như thế nào. hik ?8O

Không biết post bài này ở đây đúng không nữa,em không tìm thấy toipic nào có liên quan tới vấn đề sau đây,số bài càng lúc càng nhiều rà mệt quá.
Nếu trường hợp không có thẻ sinh viên (như em) xài thẻ hs,nếu không có thẻ hs có thể xài CMND,hay cái gì đó tuơng tự được không vì có bạn hỏi em thế.

Được em ạ. Vấn đề là CHÚNG TA cần một cái gì đó để xác nhận thông tin. Nếu là bạn của Hiển thì em có thể bảo lãnh.

anh ơi em có cần scan thẻ sinh viên không vậy, thẻ của em bằng tiếng nga, còn CMND thì em để ở nhà rồi, không mang theo người. Hay em gởi ảnh có trường em học có được không nhỉ??
Có ai biết em thì bảo lãnh cho em với.

anh ơi em có cần scan thẻ sinh viên không vậy, thẻ của em bằng tiếng nga, còn CMND thì em để ở nhà rồi, không mang theo người. Hay em gởi ảnh có trường em học có được không nhỉ??
Có ai biết em thì bảo lãnh cho em với.

Ô hay, anh bảo lãnh cho em rồi thì em mới ngồi đây nói chuyện được chứ :D. Giờ lại đòi nộp giấy tờ bổ sung làm chi nữa. Có thì gửi thêm mấy cái ảnh nữa lên thi Miss SHVN thì được :D.

@Các bác admin khác: cái bảo lãnh này là có luật đàng hoàng, không phải em thiên vị đâu nha.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back