Đặc tính của Virus - Ai biết tài liệu chỉ với !!

Status
Not open for further replies.

Thành viên cũ

Senior Member
Đặc tính của Virus - Ai biết tài liệu chỉ với

Search mấy trang tiếng Việt haòi ko ra, mà tiếng Anh thì làm biếng dịch vì trình độ tiếng Anh..lớp 1 như tui thì ngồi dịch chắc chết. Bà con nào biết trang nào có nói mấy này thì chỉ với.Thanks

Em chỉ biết chúng qua hình ảnh thui !
Có mấy cái có thể tham khảo đây ạ !

--> Virut viêm gan B

--> Cái này là " h5n1 "

--> Cái này em chưa rõ !

--> Virut SARS

Em chỉ biết có mấy loại trên !
Có ai biết thì cứ post tiếp nhé !

Trời , kính thưa bạn crazy_sinhoc, mong bạn xem xét lại mấy cái hình ảnh. Chứ bạn chỉ vào mấy chú gà đang nhớn nhác rồi phán một câu xanh rờn ?--> Cái này là " h5n1 " thì xin ... ?chào thua.

Đây là bằng chứng trực tiếp nhất cho việc tìm tài liệu không chính thống trên Internet mà không suy xét cẩn thận.

Nguyễn Xuân Hưng said:
Trời , kính thưa bạn crazy_sinhoc, mong bạn xem xét lại mấy cái hình ảnh. Chứ bạn chỉ vào mấy chú gà đang nhớn nhác rồi phán một câu xanh rờn  --> Cái này là " h5n1 " thì xin ...  chào thua.

Đây là bằng chứng trực tiếp nhất cho việc tìm tài liệu không chính thống trên Internet mà không suy xét cẩn thận.

Cảm ơn anh nhé !
Em nhầm nhọt tý xíu !
Em sẽ sưu tầm thêm về vấn đề Virutz này !

mình có tài liệu về vỉut rất đấy đủ và chuyên sâu :"Virut học" của GS.Phạm Văn Ty bán tại cửa hàng giới thiệu sách NXB Giáo Dục .Địa chỉ :140 Trần Bình Trọng Q5 (Kế trường Thực nghiệm Sư phạm cấp II) :)

Đúng đẩy có thể tham khảo cuốn Vi sinh vật học (Nguyễn Lân Dũng) chủ biên và cuốn Virut học của PGS .Phạm Văn Ty...

Status
Not open for further replies.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back