Nhớ trường nhớ lớp.....

MrHanU

Senior Member
em xin lỗi mọi người nếu cái topic này lập ra mà không được mọi người đồng i''''',chẳmg là em nhàn rỗi wa' các bác ạ.......tự nhiên thi xong rồi,ở nhà chờ điểm,chẳng còn gặp ai nữa,.......nhớ trường nhớ lớp qua đi mất.....lớp em nhiều kỉ niệm lắm cấc bác ạ,nhất là cái hôi cuối năm í,đi chơi bời bung bet cả lên,tháng ôn thi tot nghiệp là tháng mà có nhiều trò vui nhất,có ôn iếc j đâu....ôn thi đại học thì nửa đêm lại trà đá nhân trân,ăn đêm,....,dạo đêm,ui,nghĩ lại mà thấy nhớ chúng nó quá,,,,,,,,,,.....Tròi Oi,tôi muốn đi học,,,,,,có ai trong đây cùng cảnh với em không,hihi????:cry::cry::cry:

em xin lỗi mọi người nếu cái topic này lập ra mà không được mọi người đồng i''''',chẳmg là em nhàn rỗi wa' các bác ạ.......tự nhiên thi xong rồi,ở nhà chờ điểm,chẳng còn gặp ai nữa,.......nhớ trường nhớ lớp qua đi mất.....lớp em nhiều kỉ niệm lắm cấc bác ạ,nhất là cái hôi cuối năm í,đi chơi bời bung bet cả lên,tháng ôn thi tot nghiệp là tháng mà có nhiều trò vui nhất,có ôn iếc j đâu....ôn thi đại học thì nửa đêm lại trà đá nhân trân,ăn đêm,....,dạo đêm,ui,nghĩ lại mà thấy nhớ chúng nó quá,,,,,,,,,,.....Tròi Oi,tôi muốn đi học,,,,,,có ai trong đây cùng cảnh với em không,hihi????:cry::cry::cry:
em nhớ trường em lắm hu hu! Học trường của ông nội trường cũ cũng vui:oops::oops:

Nhưng em biết điểm rồi! ăn ngon ngủ kĩ!

ui,hnay anh lại còn bị mất điện thoại nữa,mất hết tất cả những j lưu lại của lớp anh,hix,muốn khóc quá,..........à,mà lớp em toàn bạn xinh nhỉ.......???:nhannho:

ui,hnay anh lại còn bị mất điện thoại nữa,mất hết tất cả những j lưu lại của lớp anh,hix,muốn khóc quá,..........à,mà lớp em toàn bạn xinh nhỉ.......???:nhannho:
Có cần em giới thiệu cho anh mấy bạn đang ngồi không:oops::oops::oops:
Điện thoại cố định nhà em vừa bị cup:twisted: nhưng sửa được rồi!
À! Em lại còn vừa bị bóc tiền trắng trợn :twisted::twisted: có ai chung cảnh ngộ với em không?

vâng ạ,em viet thế cho đủ dấn mà,lúc nãy em không bat unicode nên không gõ được tV..........,hixhix,xinh nhưng mà có ngoan không??????ui\.không ngoan cũng được thế kia là được rôi.......hihi,uki

số là ko nhớ trường cũng chẳng nhớ lớp [sát bên nhớ gì giờ!] chỉ mang máng trong đầu hình ảnh những anh và những chị đã dày công luyện cho em điên thế này

chắc tại mình từ trc đến h nghĩ nhìu, nhớ nhìu trương lớp quá rùi nên h cũng ko nhớ là mấy!:sexy:
Chỉ nhớ mấy vụ ăn chơi vui nổ trời mà thui:mrgreen: trương thi nhớ là ghé vào chơi, vài bữa trường ĐH mình cũng gần trương cũ nữa, buồn buồn là ghé quá! khoẻ!:nhannho:

picture.php

mùa anh đào nở
picture.php

hoàng hôn
picture.php

bình minh

Bạn Hiền Uyên dân QH à? Chà, kể từ khi tốt nghiệp đến giờ, gần 20 năm rồi chưa ghé trường được lần nào (vô cái bảo vệ hỏi: đi đâu...Chán!). Hồi xưa xập xệ leo tường leo cửa vào tốt. Giờ Nhà nước sửa sang kín cổng cao tường, thỉnh thoảng muốn vào xem cũng khó!:cool:

Bạn Hiền Uyên dân QH à? Chà, kể từ khi tốt nghiệp đến giờ, gần 20 năm rồi chưa ghé trường được lần nào (vô cái bảo vệ hỏi: đi đâu...Chán!). Hồi xưa xập xệ leo tường leo cửa vào tốt. Giờ Nhà nước sửa sang kín cổng cao tường, thỉnh thoảng muốn vào xem cũng khó!:cool:
dạ! đúng là kín cổng cao tường! trại trong trường có muốn chuồn đi đâu cũng chả đc:sexy:
Bác là cựu hs QH a, hihi, vui ghê:mrgreen:
Khi nào vào thăm Bác cứ giả vờ xa quê mới về thăm trường xưa đi a! ko thì làm như khách tham quan:botay:

Yêu trường vì có cái sân bóng rổ hoành tráng vì bàn ghế đẹp, và tượng ông Lê Lợi :)
Nhưng trường mới cũng hoành tráng không kém:mrgreen:

Ấn tượng với điệp anh đào trường Quốc Học:mygod:Lớp của Thạch toàn siêu mẫu:thom::thom:

ui,nhin truong quoc hoc cua HienUyen dep qua....nhung du sao truong minh cung thic hon,minh an tuong truong minh o qua ghe da dep da man.......nhieu,,,,bao nhieu vu xi can dan deu do do het,hic...nho nhat lan nho nguoi ieu minh khoc tutu ben canh,bao nhieu nguoi nhin thay....:bimat:

ui,nhin truong quoc hoc cua HienUyen dep qua....nhung du sao truong minh cung thic hon,minh an tuong truong minh o qua ghe da dep da man.......nhieu,,,,bao nhieu vu xi can dan deu do do het,hic...nho nhat lan nho nguoi ieu minh khoc tutu ben canh,bao nhieu nguoi nhin thay....:bimat:
Ui nhìn trường Quốc học của HiềnUyên đẹp quá... nhưng dù sao trường mình cũng thích hơn, mình ấn tượng trường mình ở quả ghế đá đẹp dã man.......nhiều,,,, bao nhiêu vụ xì can đan đều do di hết, hic... nhớ nhất lần nhỏ người iêu mình khóc tutu bên cạnh, bao nhiêu người nhìn thấy...:bimat:
Cho em hỏi "do do" là gì????:twisted::twisted::twisted::please::please::please:

hjc pác nào rành vi tính cho em hỏi chút.
Sao forum SHVN em vào chả thấy avatar của mọi người,smile,mấy cái nút thanks,edit bài đâu hết,toàn thấy chữ không àh.Ngoài forum SHVN này ra,mấy forum khác em vào vẫn bình thường.
Hjc,ai cứu em với.

yêu trường ko hẳn vì trường đẹp mà đơn giản đó là trường của mình, nơi mình đã trải qua 3 năm cấp III :)
Chứ thấy trường nào đẹp mà yêu thì vài bữa thấy vợ ông hàng xóm đẹp hơn vợ mình thì sao nhỉ................:nhannho::nhannho::nhannho:

yêu trường ko hẳn vì trường đẹp mà đơn giản đó là trường của mình, nơi mình đã trải qua 3 năm cấp III :)
Chứ thấy trường nào đẹp mà yêu thì vài bữa thấy vợ ông hàng xóm đẹp hơn vợ mình thì sao nhỉ................:nhannho::nhannho::nhannho:
Hỏi "hóc" quá:oops::oops::oops:
Bạn MrHanU yêu trường vì trường đẹp, còn tớ yêu trường vì trường tớ toàn bạn nữ xinh:mrgreen:
được không :yeah::yeah::yeah:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back