Flash của cuốn biology W.H.Freeman

thầy bến

Thầy Bến à, tài liệu Flash của thầy giới thiệu hấp dẫn quá, nhưng làm sao để download về được, em đợi mãi mà chỉ thấy dòng chữ như sau nè:"Processing download request..." giúp em lấy nó với

Thầy Bến à, tài liệu Flash của thầy giới thiệu hấp dẫn quá, nhưng làm sao để download về được, em đợi mãi mà chỉ thấy dòng chữ như sau nè:"Processing download request..." giúp em lấy nó với
Ừ. Nó có thể là do trang đó quá tải thôi. Bạn có thể tham khảo ở google.com với khóa: khắc phục lỗi :Processing download request

oh em lấy được nó rùi cảm ơn thầy nhiều, em đang rất cần vài quyển sách tiếng việt về học phần tiến hóa, nếu thầy có cho em xin cái link nhé!

Em tải về rồi, mà sao được một thời gian lại không xem được nữa, không biết phải mở bằng phần mềm gì nhỉ???:???::???::???:

À, có thể là file của em bị lỗi, hoặc bị virus ăn mất phần nào đó, em extract file lại xem lại được rồi, he he, may quá:dance::dance::dance:

có lẽ do mạng của bạn rồi đó.
Mạng chậm nên Mediafire request lâu, có thể không request nổi. Bạn nhờ người khác down dùm thử coi

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back