Học bổng tiến sỹ ở Úc

Đinh Văn Khương

Senior Member
hiện nay co một suất học bổng làm tién sĩ ở Úc, chuyên ngành di truyền phân tử.
Tiếng anh trên 500- thi international
thời gian bắt đầu học: đầu năm 2005

Nếu tính qua số người vào xem topic này ở thời điểm hiện tại là 18 lượt. Cứ cho là anh đã ngó qua 8 lượt thì cũng tầm 9, 10 người đã đọc topic này.
Có điều, có thể đây ko phải là lĩnh vực họ quan tâm, có thể là họ đang là nghiên cứu sinh rồi hoặc cũng có thể họ chưa đáp ứng đủ điều kiện ... Như vậy mọi người sẽ ko post bài là điều dễ hiểu. Một bài viết " đóng" như này làm sao mà có thể post thêm điều gì vào được chứ? Nếu ai quan tâm, họ sẽ liên lạc với anh để biết thêm chi tiết. :D

chào anh khuongaquatic!!!!!!!!!!!
em cũng là dân đh thủy sản đây nhưng mà em chỉ mới học năm 2 à ( 45cnsh)
hiihihih cái này thì em đã được đọc ở phòng đào tạo rồi mà anh có phải là dân dh thủy sản như em không vậy ? nếu anh học ỏ khóa trên thì anh em mình có thể thảo luận cùng học tập được chứ ?

khuongaquatic said:
Trương Đại Học thủy sản ở nha Trang, hiện nay co một suất học bổng làm tién sĩ ở Úc, chuyên ngành di truyền phân tử.
Điều kiện: Người nhận học bổng này phải có bằng thạc sỹ về di truyền
Học xong phải về trường ĐHTS công tác

Trời đất, bác aquatic ơiiii, bác apply vào đó chưa???..;;) Bác apply thì đươc là chắc rồi.. vậy pót lên đây làm chi..:)

khuongaquatic đã viết :
Trương Đại Học thủy sản ở nha Trang, hiện nay co một suất học bổng làm tién sĩ ở Úc, chuyên ngành di truyền phân tử.
Điều kiện: Người nhận học bổng này phải có bằng thạc sỹ về di truyền
Học xong phải về trường ĐHTS công tác

Trời đất, bác aquatic ơiiii, bác apply vào đó chưa???..; Bác apply thì đươc là chắc rồi.. vậy pót lên đây làm chi..

Tất nhiên nếu tôi mà có đủ điều kiện thì tôi cũng đã apply từ lâu rồi. Tôi đã tìm trong số các bạn của tôi, những người ở xung quanh tôi từ khi tôi mới biết cái tin này cho đến khi nhìn nó trôi qua mà chẳng được ai cả. Thật đáng buồn là người thì nhiều mà ............

Thông tin này cũng hết giá trị rồi.

chào anh khuongaquatic!!!!!!!!!!!
em cũng là dân đh thủy sản đây nhưng mà em chỉ mới học năm 2 à ( 45cnsh)
hiihihih cái này thì em đã được đọc ở phòng đào tạo rồi mà anh có phải là dân dh thủy sản như em không vậy ? nếu anh học ỏ khóa trên thì anh em mình có thể thảo luận cùng học tập được chứ ?

chào em, rất vui được làm quen với em. Chắc em học lớp cô Dương và cô Hiệp làm cố vấn à. Chúc em tìm được những thông tin có ích trên diễn đàn.

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back