phần mêm tối ưu môi trường nuôi cấy

bathangmap

Senior Member
có ai biết có phần mềm nào tối ưu hóa các thông số môi trường nuôi cấy trong vi sinh không? cho em xin với!:mrgreen:

Bạn thử tìm hiểu về phần mềm Design expert thử.
Mình nói là phần mềm này có thể sử dụng trong quy hoạch thực nghiệm nhằm tối ưu hóa môi trường nuôi cấy vi sin vật như bạn mong muốn.

Bạn thử tìm hiểu về phần mềm Design expert thử.
Mình nói là phần mềm này có thể sử dụng trong quy hoạch thực nghiệm nhằm tối ưu hóa môi trường nuôi cấy vi sin vật như bạn mong muốn.
cảm ơn bạn nhiều nhé! bạn có hướng dẫn sử dụng không? cho mình xin với!:mrgreen:

phần mềm Design expert xài thế nào thế bạn, có thể hướng dẫn giúp mình được không

Bạn ơi làm sao có được phần mềm này nhỉ, lần trước mình down xong nó hết hạn vì chỉ được dùng trial 45 ngày thôi. Mua thì mắc quá, có ai biết ở đâu bán không?

Phần mềm đó mình đã dùng rồi. Cũng đơn giản thôi. Bạn down bản trial về và dùng. Sau 45 ngày thì gỡ ra và cài lại, không sao cả. Hướng dẫn sử dụng thì đợt nào mình rãnh sẽ viết và chụp hình hướng dẫn các bước cho các bạn. Nếu bạn nào cần hướng dẫn gấp thì có thể cài teamview và add yahoo của mình để được hướng dẫn trực tiếp. Vậy nhé!
YM: cbdcm16@yahoo.com

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back