Mơ ước

cách đây mấy năm , trước khi cho các học trò cưng xuống núi để ứng thí đặng giành các vị trí nhất bảng VÀNG thì sư phụ có nói cho các học sinh ưu tú của thầy biết những mong ước của thầy: "thầy mong sao sau này sẽ có một trang web dành riêng cho dân sinh học chúng mình, sau này gặp gỡ giao lưu , giúp nhau trong học tập , giúp đỡ trong công việc :D mãi đến bây giờ mấy đứa học trò cưng của thày mới tìm dược chỗ thích hợp, không biết thầy có vui không khi ước mơ của thầy bây giờ cũng đã được triển khai. và mong sao wếbit này càng ngày càng vững mạnh(mạnh đâu không thấy chỉ thấy toàn bị phá te tua) và tình đoàn kết càng ngày càng chặt chẽ :D
HẾT TẬP 1

ok, mơ ước thì chẳng tốn đồng xu nào, nên cứ mơ ước thỏai mái, À mà quên, sau không mơ ước cái gì cho cao cao 1 chút, đâu có tốn tiền đâu. Dzí dzụ ước có 1 tổng hội Sinh học VN, nơi đó ai cần tiền nghiêu cứu cứ chạy đến, hô Tôi cần tiền nghiên cứu, thế là người ta vội vã chạy ra đưa tiền cho mình, vì sợ để lâu mình giận, mình không thèm nghiên cứu thì nguy to.

Đúng là mơ ước chẳng tốn 1 xu nào cả nhưng mơ rồi để đó sao ? tui cũng từng mơ uớc nhiều lắm , nhiều thật là nhiều và cũng cao thật là caooooooooooo , nhưng rồi như con diều bị đứt dây vậy : rớt xuông và............. đau thê thảm :D

lonxon said:
ok, mơ ước thì chẳng tốn đồng xu nào, nên cứ mơ ước thỏai mái, À mà quên, sau không mơ ước cái gì cho cao cao 1 chút, đâu có tốn tiền đâu. Dzí dzụ ước có 1 tổng hội Sinh học VN, nơi đó ai cần tiền nghiêu cứu cứ chạy đến, hô Tôi cần tiền nghiên cứu, thế là người ta vội vã chạy ra đưa tiền cho mình, vì sợ để lâu mình giận, mình không thèm nghiên cứu thì nguy to.

Ước mơ đó ko biết bao giờ mới thành hiện thực đây nhỉ ? hay anh lon xon đi tiên phong đi !111 :oops:

loanh quanh mãi mà chẳng biết viết gì cả. thôi, chắc là phải viết thêm một điều ước vậy. ước gì lần sau quay lại có thể viết được một cái gì đó!

chẳng biết có vỡ mộng không nữa!

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back