tình yêu đến với SHVN

chi smile

Senior Member
Đến với sinh học việt nam tất cả mọi nghười đều hướng tối với một tinh thần tương thân tương ái vậy tại sao chúng ta ko thắt chặt thêm tình bạn đó bằng cách mở thêm một mục chatbox:buonchuyen: để tất cả mọi người có thể thư giản sau những giờ học căng thẳng trên lớp

vấn đề thứ hai và tôi muốn nói ở đây là tại sao sinh học việt nam ko mở phần quà tặng để tính điểm cho mỗi bài ciết rồi tặng quà. làm như vậy SHVN chắc chắn sẽ giành được tình yêu của nhiều người hơn và nó cũng như một sợi dây thắt chặt mỗi người với SHVN:mrgreen:

Đến với sinh học việt nam tất cả mọi nghười đều hướng tối với một tinh thần tương thân tương ái vậy tại sao chúng ta ko thắt chặt thêm tình bạn đó bằng cách mở thêm một mục chatbox:buonchuyen: để tất cả mọi người có thể thư giản sau những giờ học căng thẳng trên lớp
Hì, lúc đầu chị cũng nghĩ giống em đấy, nhưng mà suy đi nghĩ lại thì thấy cái chatbox ko cần thiết, vì như thế sẽ chiếm một diện tích nhỏ trong dđ, khó quan sát các bài viết mới lắm em ak` :mrgreen:
Thay vào đó, mọi người cho nhau nick để cùng trao đổi, thảo luận, hoặc có thể cùng chia sẻ với nhau thông qua tin nhắn khách trong profile của mõi thành viên...:)

Hì, lúc đầu chị cũng nghĩ giống em đấy, nhưng mà suy đi nghĩ lại thì thấy cái chatbox ko cần thiết, vì như thế sẽ chiếm một diện tích nhỏ trong dđ, khó quan sát các bài viết mới lắm em ak` :mrgreen:
Thay vào đó, mọi người cho nhau nick để cùng trao đổi, thảo luận, hoặc có thể cùng chia sẻ với nhahu thông qua tin nhắn khách trong profile của mõi thành viên...:)[/QtUOTE]

ban đầu em cũng ko có ý định yêu cầu SHVN mở ra mục chatbox nhưng thấy khi muốn trao đổi mọi thông tin một cách nhanh nhất, lại giúp chúng ta thêm gắn bó với nhau hơn ....
nên em liều post bài này lên mong có cơ hội để có thêm mục chatbox.hj hj:hoanho::hoanho:

Bây giờ dđ m đã sửa nh thứ rùi. Chỉ mong bà con yêu SHVN thì hãy gõ tiếng Việt có dấu chứ đừng post những bài viết ko dấu hoặc quá nhiều các ngôn ngữ Chat. Thế thì sẽ k còn là người Việt nữa. Ngoài ra, post bài đúng nơi, đúng chỗ, chỉ post 1 lần, nếu post nhầm - có thể châm chước cho post lại & nhờ mod mục đó xóa đi:rose:. Tránh lặp đi lặp lại bài viết đó trong nh box khác nhau chỉ vì lý do là... chờ mãi k ai trả lời?!
Mục Chatbox sẽ k cần thiết do nếu lập ra, k ai chắc chắn rằng mọi ng k thường xuyên để vào đấy... tán gẫu [ chứ chả fai hỏi bài gì] rồi có thể tranh cãi gì trên đó nữa. Chúng ta có vấn đề gì, câu hỏi gì, xin cứ post hẳn bài lên. Các anh chị đã để mục Phổ Thông lên trên đầu cho các bạn rồi!:).
Thân!

Em nghĩ không cân thiết có chat box, vì nhiều khi chúng ta lên làm quen nhau, rùi 888 thế là quên đi mục đích chính của viêc tham gia vào diễn đàn.
mà việc tính điểm cho mỗi bài viết thì em tán thành

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back