winny
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Len day hok ruj nge moj ng noj truog nj tjeu cuc phat so. Truoc khj kt la phaj qua cap cho co thay de dc de de k thj chj co ngoj gam but ca lu. Nge ma tuc anh ach. Nhug phep vua thua le lag. Bjt lam sao jo
    Có Thành cùng đội tuyển với tui đấy.Lên đó chăm chút nó cẩn thận nhé!Hihi
    Mà giọng tui có gì liên quan đến việc chọn ngành nghề?
    hihihi có ai học y tn voi tui ko? cho wen trước. lên đó khỏi bỡ ngỡ ^^
    con nay may chet o dau roi,tao goi mai ma khong duoc.nhan duoc tin thi nhan lai ngay cho tao,bang di dong i
    Bố ai biết được với nó.Nhưng nó không nhập học đâu.Vì học phí quá cao.
    Dau co!Tui dang buon long vi bia thi thu dot 2 day ne!De hoa 40 cau tinh toan + 10 cau li thuyet.Ai ra cai de dien the ko biet.Tui khong tinh kip.Phong tui dua nao cung ru ruoi vi chi lam dc khoang 50-60%.Tui khoanh ngau nhien 10 cau!!!
    Dau don nhat la bai Al2(SO4)3 tui tinh so mol Al3+ nhung khong chia doi.Cu' qua/
    Ca bai este tui cong nham ptk...
    Share the pain now!
    Luc noa tui go de cho ba ha!Moi go duoc moi de HKII mon Hoa thui.Tui ko go kip.Hay ba cho toi dia chyi chinh xac cua nha ba tui gui qua dg buu dien cho.GO the nay chets met!!!
    Chào:welcome:! Muốn chèn hình vào chữ kí bạn có thể tải hình từ máy là tốt nhất hoặc copy link trên web hay up hình chụp của chính bạn cũng dc, bạn nhìn vào chỗ Insert Signature Picture ở cuối phần sửa chữ kí ấy, điền địa chỉ vào ô thích hợp hoặc chọn = cách click vào ô Browse ! Chúc bạn thành công:dance:! Thân!!!:rose:
    Nhays hooif naof?Ban nay tui len mang= di dong cua ong anh.Bay gio can contact...
    Naof co vde gi share di?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Back