Rainagain
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• rain ơi gặp bài hoán vị 2 điểm thì sao nhỉ >>> Cậu làm bài này xem thử cách làm vs đáp án giống t k
    Cho 1200 tế bào đều có KG ABD/abd tiến hành GP, có 168 tế bào xảy ra TĐC tại 1 điểm A&B ; 408 tb xảy ra TĐC 1 điểm giữa B&D; 48 tb xảy ra TĐC tại 2 điểm . Khoảng cách giữa A&B và khoảng cách giữa B&D lần lượt là ???
    Rain cũng dốt hóa à, giống mình ghê! Nhiều người cùng cảnh ngộ quá ta!
    Anh cho em hỏi xem đối với những bài bên dưới đây có công thức tổng quát nào để giải không ạ?
    Tính tỉ lệ tổ hợp có chứa 3 alen trội được tạo ra từ mỗi phép lai sau:
    a/ AaBbDDHh * AabbddHh
    b/ AaBbDD * AAbbDd
    c/ AaBbDd * AaBbDd
    d/ AaBbDdHh * aabbddhh
    tớ nghĩ là có chứ còn câu này thì sao II. Plasmit của tế b nhận nối với đoạn ADN tb của cho nhờ e.ligaza cái câu này e.ligaza thì biết là nó nối rồi nhưng . Chỗ này nói chưa rõ đáng lẽ phải là lasmit của vi khuẩn nối với đoạn ADN của tb cho nhờ e.ligaza rồi sẽ đc chuyển vào tb nhận chứ nhỉ
    II. Plasmit của tế b nhận nối với đoạn ADN tb của cho nhờ e.ligaza cái câu này e.ligaza thì biết là nó nối rồi nhưng . Chỗ này nói chưa rõ đáng lẽ phải là lasmit của vi khuẩn nối với đoạn ADN của tb cho nhờ e.ligaza rồi sẽ đc chuyển vào tb nhận chứ nhỉ
    Cũng tùy từng phần và tùy thuộc mỗi người em ạ. lúc đầu hơi bỡ ngỡ nhưng quyen rùi thì sẽ bình thường. Căn bản quan trọng trong cách dẫn dắt, giải quyết vấn đề và tự tin nữa. Em đang học 12 à?
    Cũng tùy từng phần và tùy thuộc mỗi người em ạ. lúc đầu hơi bỡ ngỡ nhưng quyen rùi thì sẽ bình thường. Căn bản quan trọng trong cách dẫn dắt, giải quyết vấn đề và tự tin nữa. Em đang học 12 à?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Back