Offline SHVN Hà Nội fixed 30/12/2010

Cập nhât:
_______
- Đã có nhân 01 mạng ở V-cafe
- 03 nhân mạng báo không tham gia được...
- Quên mang máy ảnh mặc dù đã đưa đi sẵn ở cty, anh chị em nào còn ngồi trước man hình thì thu xếp nhé! ai có máy ảnh, vui lòng cầm theo nhé!

hi
Đã về rồi à. Hôm nay đi off, lại cầm chìa khóa nhà theo, VỢ con bơ vơ...đành về sớm, bụng còn đói meo....
Lần sau phục thù....ăn bù.
Các phó nháy, thư ký report cho cả nhà xem biết thông tin đi nhé.
thanks

Lời đầu tiên em muốn cám ơn anh Luyện Quốc Hải, anh Võ Công Huân và các thành viên có mặt, giúp cho buổi off của chúng ta thành công tốt đẹp!
Vui vẻ, thú vị, đáng nhớ dường như chưa đủ để nói hết những cái hay trong buổi off hôm nay. Đáng tiếc cho những bạn nào không tham gia lắm nhé!!!:D
Hẹn gặp lại các bạn trong buổi offline lần sau nha. Chúc cho những dự định “ ... ” của chúng ta sớm thành hiện thực!>:D<

Ôi cái đội trẻ, hi vọng các đồng chí đi đến nơi ... mà "thằng" nào cũng bảo ...đã về nhà rồi!!! Chán nhở?

Ôi cái đội trẻ, hi vọng các đồng chí đi đến nơi ... mà "thằng" nào cũng bảo ...đã về nhà rồi!!! Chán nhở?
Có nhiều loại nhà lắm anh à.
Nhà có chữ "Nghỉ"
Nhà "Lao Động"
.....
Không biết là anh đang nghĩ đến cái Nhà nào :???::???::???:

Hi
Chắc là ảnh đang trong quá trình Photoshop...hihi
Các bạn xem thêm một số nội dung cơ bản được trình bày tại buổi off ở file đính kèm. Sắp tới sẽ có những topic riêng về những vấn đề cần thảo luận sau buổi off đưa ra.
thân chào.

* To chimcanhcut: Chim cánh cụt không biết bay vì nó là chim "cánh cụt" khakha:hoanho:

Attachments

• Huong phat trien CLB SINH HOC VIETNAM.pdf
    366.5 KB · Views: 27
Hi
Chắc là ảnh đang trong quá trình Photoshop...hihi
Các bạn xem thêm file đính kèm. Sắp tới sẽ có những topic riêng về những vấn đề cần thảo luận sau buổi off đưa ra.
thân chào.

* To chimcanhcut: Chim cánh cụt không biết bay vì nó là chim "cánh cụt" khakha:hoanho:

chưa có file đính kèm anh Hải ạ

chưa có file đính kèm anh Hải ạ
Thế thì khi nào có ạ???
Mấy anh chị này đáng trách lắm nhé, chẳng hiểu tâm sự của người không được đi chút nào, off xong không post nhanh ảnh làm em chờ dài cả cổ...:sad:
@ Luyện Quốc Hải: chim cánh cụt vẫn bay được mà ko cần cánh anh ạ (trong quảng cáo pepsi ấy:))

Thế thì khi nào có ạ???
Mấy anh chị này đáng trách lắm nhé, chẳng hiểu tâm sự của người không được đi chút nào, off xong không post nhanh ảnh làm em chờ dài cả cổ...:sad:
@ Luyện Quốc Hải: chim cánh cụt vẫn bay được mà ko cần cánh anh ạ (trong quảng cáo pepsi ấy:))

có phải riêng em dài cổ đâu, những người không đi còn ko xót ruột bằng những người đi mà ko thấy ảnh !:hum:

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back