Em xin nhờ mọi người chỉ giúp đỡ về phần mềm đọc giải trình tự Bioedit ạ

Son1999

Junior Member
Chào các anh, các chị,

Em mới cài phần mềm Bioedit nhưng khi mở file sau khi chạy trên máy giải trình tự gene (ABI 3130) thì nó báo lỗi "Floating point division by zero". Có anh chị nào gặp qua rồi và biết cách xử lý xin chỉ giáo em với ạ.

Cám anh mọi người nhiều ạ!

Chào các anh, các chị,

Em mới cài phần mềm Bioedit nhưng khi mở file sau khi chạy trên máy giải trình tự gene (ABI 3130) thì nó báo lỗi "Floating point division by zero". Có anh chị nào gặp qua rồi và biết cách xử lý xin chỉ giáo em với ạ.

Cám anh mọi người nhiều ạ!
Mình cũng không biết. Bioedit mình cài từ gần chục năm, vẫn đọc các file AB1 của hãng 1stBase bình thường. Cài lại thôi

Mình cũng không biết. Bioedit mình cài từ gần chục năm, vẫn đọc các file AB1 của hãng 1stBase bình thường. Cài lại thôi
minh cũng cài thử lại mấy lần rồi mà vẫn không được, không hiểu có phải thao tác gì khác không nữa

minh cũng cài thử lại mấy lần rồi mà vẫn không được, không hiểu có phải thao tác gì khác không nữa
Cái CT bioedit này lâu lắm rồi, nhưng vẫn đọc file AB1 gần đây bình thường . Bạn thử xem

Attachments

• BioEdit.rar
    7.9 MB · Views: 31
Thử cài cái bioedit của bạn vào notebook thường thôi. Chứ cài máy móc kia loằng ngoằng

Facebook

Thống kê diễn đàn

Threads
12,995
45,065
Latest member
Go88aa
Back